ผู้เขียน หัวข้อ: ผิวขาว สะอาด หาพี่ดูแลฟิลแฟน (ขอแซ่บๆ ค่ะ ) หรือ จ้างเที่ยว กทม น๊าาาาา  (อ่าน 342 ครั้ง)

AonJaaa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค่าา สาวออฟฟิส หาพี่ดูแล 16,000 ต่อเดือน
ขอพี่ อยู่ กทม เป็นผู้ใหญ่ คุยแล้วสบายใจ
ฟิลแฟนตอนเจอกัน (ขอพี่แซ่บๆ ฟินๆ ค่ะ อิอิ) 😁
เจออาทิตย์ละ 1 - 2 วัน ค้างคืนได้ค่ะ

หรือจ้างเที่ยว 2,000 /ครั้ง  แบบฟีลแฟนเลยค่าาา

ตัวหนู โสด ผิวขาว สะอาดทั้งตัว ไม่มีรอยสัก ไม่สูบบุหรี่
เวลาอยู่ด้วยกันชอบอ้อน ชอบ.... (เติมเองน๊าา)
แต่ไม่วุ่นวาย สบายใจได้เลยจ้าาา

สะดวกแถวเซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ

ID : tiwa990

แอดมาคุย ทำความรู้จักหรือ นัดได้ พร้อมนัดค่า
อยากได้พี่ Support แย้ววว 😍