ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะพี่ๆขออนุญาตโพสใหม่ หาพี่ช่วยเหลือนะคะ  (อ่าน 218 ครั้ง)

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
้สวัสดีค่ะเนื่องจากก่อนหน้านี้หนูโพสไปว่าขอรับงาน , คนดูแล มีพี่หลายๆคนแอดมาแต่ยังไม่ได้เกิดการนัดกันอย่างจริงจังเป็นแค่การคุยเท่านั้น
หรืออาจจะเป็นเพราะ หน้าตา หุ้น หรืออะไรใดๆของหนูยังไม่ถูกใจ และเนื่องด้วยเวลาทำงานของหนูเอง แต่มีปัญหาเรื่องไม่มีโทรศัพท์เลยอาจจะทำให้ติดต่อยาก ปล. จริงๆก็อยากจะหาพี่ที่จะใจดีสักคนช่วยเอาโทรศัพท์ออกมาให้หน่อยค่ะ พอดีเอาไปจำนำไว้ ไม่มีเงินเอาออก เป็นเงิน 3000 บาท
และในสิ้นเดือนนี้หนูมีความเดือดร้อนที่ต้องใช้เงิน 30K เดือดร้อนมากๆจริงๆค่ะ แต่ก็ไม่รู้พอจะมีใครช่วยได้ไหม จริงๆอยากจะหาพี่คนเดียวที่พอจะช่วยได้จริงๆ -- ก็อยากให้มาลองคุยกันก่อนนะคะ ส่วนตัวทำงานหลายอย่าง ไม่ได้หวังให้พี่มาเลี้ยงตลอดไป แต่แค่วิกฤตช่วงนี้เท่านั้นค่ะ ให้ผ่านไปได้
หนูอาจจะไม่ใช่แบบที่พี่ๆส่วนใหญ่ชอบ แต่อยากให้มารู้นิสัยใจคอกันก่อน อาจจะเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นกัลยานิมิตรต่อกันในอนาคตต่อไปค่ะ
จริงๆการรับงานหนูไม่ค่อยถนัดถ้าเอาจริงๆแล้ว อยากให้มีการพูดคุยกัน หรืออะไรสักนิดก่อนจะไปถึงจุดนั้น แต่ถ้าหากจำเป็นจริงๆ ก็คงต้องเป็นแบบนั้น แต่ขอให้พี่นัดจริงๆก็พอค่ะ
รายละเอียดเพิ่มเติม : หนูอวบค่ะ แต่พี่บางคนออาจะรู้สึกว่าอ้วน แต่หนูก็โอเคกับตัวเองตอนนี้นะคะ  / ผิวแทน / เคยมีลูกแล้ว แต่นานมากๆแล้วค่ะ
ในเรื่องนั้น  : ห่างมา 7 ปีแล้วค่ะ 

ถ้าจะยังพอมีพี่ชายสักคนที่พอจะมีกำลังช่วยหนูตรงนี้้ หนูจะขอขอบพระคุณมากๆเลยนะคะ อยากได้รับโอกาสและเริ่มต้นชีวิตขึ้นใหม่ อีกสักครั้งค่ะ
line : Thl4

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
หรือจะจ้างไปทานข้าว ดูหนัง ม อื่นๆ ก็ได้นะคะเพื่อเป็นการตอบแทนซึ่งกันและกันค่ะ หนูยินดีมากๆเลย