ผู้เขียน หัวข้อ: แอบมาส่งการบ้าน แบบฉบับคนที่เขียนถึงไม่รู้ตัว  (อ่าน 2341 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
 **06** หลัง จากที่เราตั้งโฟสต์ หล่อลวงไว้ อิอิ
ก็พอมีพี่ๆ ทักมาบ้าง เพราะ ที่ตั้งไว้คือ มาทำความรู้จักกัน
พี่ที่ใกล้ๆบางนา ชวนดูหนัง กินข้าว กินเหล้าได้
หน้าตาธรรมดา แต่อยู่ด้วยละมีความสูขน่ะ😜
ก็มีพี่ๆเข้าวิน มา3คน จ้า

มีพี่คนนึง แกจะชอบคุยด้วยหื่นๆ🤣 แต่ โอนเก่ง
ถ้ามีคลิปรูปส่วนตัวขายพี่เขาได้

คนที่2 นิอยู่ไม่ไกล้้กันตอนแรกจะชวนไปกินเหล้า
เราก็บอกไม่เอากลัวไว้ใจไม่ได้ แคปที่โฟสต์ให้พี่เขาดู
พี่เขาบอกงั้นไปดูหนังกัน ออกจากบ้านกัน3-4ทุ่ม ดู
หนังกันเสร็จตี2เลยจ้า ตลอดเวลาพี่เขาก็น่าร๊ากแท๊คแคร์
ดี มีโอบมั่งจับมือมั่ง คุยเล่นกัน พี่เขาตามใจดี และก็วนมา
ส่งบ้านแยกย้าย 555 จริงๆที่กล้าไปกะพี่เขา เพราะส่อง
แล้วล่ะไลน์ หลักจริงๆ มีรูปเห็นหน้าเขาจ้า555

คนที่3 ทักมาตอนเดินเข้าบ้านพอดี  บอกเหงาๆอยากออก
ไปกินเหล้า แต่ด้วยเวลา ร้านน่าจะปิด หมดและ
นางบอกเปิดห้องกินก็ได้ เราจะเข้าบ้านกันก่อนตะวันจะขึ้น
555 เอาก็เอา ไปก็ได้พี่เขาว๊อน หมั่นไส้ คิดค่าจ้างด้วย
สรุป นางก็มา แวะเซ่เว่น ซื้อสเบียงพร้อมเมา ก็ได้เมานะ
เรานะ 55 ชงเเข็มกินจริงจัง รีเเบน กิน2คน เข้าบ้าน
ตอนพระบิฑบาท พอดี 555🤣
เราว่าคุณ ชายแว่นน่าจะรู้ตัวเองน่ะว่าพูดถึง

ละสายๆ คุณชายคนที่2ชวนไปกินข้าวจ้า ให้เราเลือกร้านพี่เขาจ่าย
แวะซื้อของจุกจิกในวสัตน์ พี่แก มาโผล่ ตอนจ่ายตังจ้า
เอาหัวซบละอ้อนไปทีนึง555 ไม่รู้แคชเชียร์ หมั่นไส้ไหม555
ละพี่เขาไม่อยากเข้าบ้านรอเวลา ไปธุระต่อ
เลยบอกไปคาเฟ่ลับไหม!? เพราะมันลับเราต้องไปนะ555
พี่เขาก็พาไปจ้า นาง จนถึงเวลาแยกย้าย
มีนัดกันใหม่ วันที่หนังทรานฟอร์เมอร์เข้า 555

ยังชวนได้อีกนะ ยินดีอยู่เป็นเพื่อน จ้างได้ราคาดันเอง
อยู่ด้วยละมีความสุข สนุกตลกแน่นอน

เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Re: แอบมาส่งการบ้าน แบบฉบับคนที่เขียนถึงไม่รู้ตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2023, 07:47:24 PM »
หุ้ยยยย นานนจะได้มีการบ้านให้ได้อ่านสักที   **36**

marymay

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: แอบมาส่งการบ้าน แบบฉบับคนที่เขียนถึงไม่รู้ตัว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2023, 09:58:23 PM »
ทำไมอ่านแล้วต้องเขิลด้วยนร้าาา  ขอบคุณสำหรับเรื่องราวน่ารักๆคะ 😜

ชอบหนุ่มใหญ่

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2023, 11:29:04 PM »
คนที่1 ยูสไหนคะ กระซิบหน่อย  **34** **34**
อิอิ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2023, 09:54:02 PM »
คนที่1 ยูสไหนคะ กระซิบหน่อย  **34** **34**
อิอิ
ใบ้แค่ว่าพี่เขาทำงานแถวลาซาล มีเมียแล้ว
รูปไลน์ เห็นหันหลัง แต่ก็ดู ออกว่าหล่ออะ
ไม่มีไอดี เขา อ่ะ แต่ถ้าชอบ จะลองขอมาให้
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ