ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็ก น่ารัก หาพี่ใจดีดูแล 20k กทม เป็นความลับ  (อ่าน 235 ครั้ง)

purr like a cat

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ใจดีดูแลระยะสั้น 20000 ต่อเดือน
ขอพี่ที่สะดวกเจอกันอาทิตย์ละ 1 วัน ค้างคืนได้บ้าง แบ่งจ่ายค่าขนมได้ 2 รอบค่า ไปกินข้าว ดูหนัง เที่ยว ตจว ด้วยได้
ปกติทำงานประจำ อายุ 2x ตัวเล็ก สูง 155 ดูแลผิว หุ่นดี ตรงปกค่ะ อยู่ด้วยกันฟิวแฟน ไม่สัก ไม่สูบบุหรี่ ไม่ทำงานกลางคืน
(ขอพี่รับได้หนูมีคนของหนูแล้วค่ะ)
ขอเป็นความลับได้ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวกัน รับพี่ดูแลคนเดียวเท่านั้นค่ะ

ไลน์ : (แอท)566ihjqd

🙏ขอพี่พร้อมช่วยจริงตามโพสนะคะ ไม่สะดวกคุยเล่น ต้องใช้เงินจริงๆค่า🙏