ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนทักนะคะ  (อ่าน 169 ครั้ง)

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนทักนะคะ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2023, 08:50:01 PM »

อายุ 27ค่ะ , อวบ , ผิวเหลือง - แทน , เคยมีลูกแล้ว (นานมากแล้วค่ะ เป็น10 ปี) ขอพี่ที่รับได้ หรือ พอจจะช่วยหนูได้ค่ะ หนูหมดหนทางแล้วค่ะ เป็นหนี้ค่ะ ตอนนี้เจ้าหนี้ตามทวง ช่วยหนูด้วยค่ะ
 ตอนนี้เดือดร้อมากค่ะ พยายามด้วยตัวเองแล้วหาไม่ได้เลยค่ะ เดือดร้อน 5000-10000ค่ะ ขอพี่เมตตาช่วยเหลือกันค่ะ
รับงานได้ทุกอย่างค่ะ
ปล. แต่ตอนนี้ประจำเดือนมานะคะ  ,หรือรับภายนอก
ขอความเมตตากรุณาจากพี่ๆด้วยค่ะ ยังไม่มีใครนัดเลยค่ะ
thl4.