ผู้เขียน หัวข้อ: หนูพอจะทำยังไงได้บ้างคะ หนูต้องการคนช่วยเหลือตอนนี้จริงๆ ไม่มีทางออกแล้วค่ะ  (อ่าน 180 ครั้ง)

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ หนูแค่ต้องการหาใครสักคนช่วยตอนนี้ หนูเดือดร้อนจริงๆค่ะ หนูหมดหนทางแล้ว  อยากให้ลองมาทำความรู้จักกันก่อน แล้วพี่จะไม่ผิดหวังค่ะ  แต่ติดตรงที่หนูอาจจะไม่ได้สวยเหมือนคนอื่นเค้า .. แต่มีความจริงใจให้
รายละเอียด : อายุ 27 อวบ-ผิวดหลือง- แทน (ภายนอก)
รับงานทุกอย่างที่จะรับได้ เพราะว่าเดือดร้อนจริงๆค่ะ หรืองานอื่นๆที่ใช้ภาษาอังกฤษ line : Thnl4.