ผู้เขียน หัวข้อ: - สาวสวยหาพี่ดูแลระยะยาวค่ะ ขอพี่ใจดีที่จ่ายได้จริง  (อ่าน 604 ครั้ง)

Emm.

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
หนูผิวขาวเนียน หุ่นดี ตัวเล็ก หน้าสวย โสดค่ะ
เคยเป็นพริตตี้มาก่อน ตอนนี้ยังรับงานถ่ายแบบอยู่ค่ะ
และมีงานประจำ ไม่เคยรับงานมั่วค่ะ สะอาด

ขอผู้ใหญ่ใจดีที่จ่ายได้จริงค่ะ 40k+
ขอคนจริงจัง จริงใจ ไม่หลอกลวงนะคะ
อายุไม่เกี่ยง แต่ขอพี่ที่สะอาดและใจดีค่ะ

หนูวางตัวเป็น แต่งตัวดี เป็นคนคิดบวก ตลก
ควงไปไหนไม่อายใครแน่นอนค่ะ

สนใจ DM มานะคะ

**36**

Emm.

• Newbie
  • *
หนูผิวขาวเนียน หุ่นดี ตัวเล็ก หน้าสวย โสดค่ะ
เคยเป็นพริตตี้มาก่อน ตอนนี้ยังรับงานถ่ายแบบอยู่ค่ะ
และมีงานประจำ ไม่เคยรับงานมั่วค่ะ สะอาด

ขอผู้ใหญ่ใจดีที่จ่ายได้จริงค่ะ 40k+
ขอคนจริงจัง จริงใจ ไม่หลอกลวงนะคะ
อายุไม่เกี่ยง แต่ขอพี่ที่สะอาดและใจดีค่ะ

หนูวางตัวเป็น แต่งตัวดี เป็นคนคิดบวก ตลก
ควงไปไหนไม่อายใครแน่นอนค่ะ

สนใจ DM มานะคะ

**36**

ยังหาอยู่นะคะ DM มาคุยกันได้เลยค่ะ

we2d2

• Newbie
  • *
หายากครับ แบบนี้ ผมแนะนำน้องไปซื้อหวย น่าจะมีโอกาสได้เงินเยอะกว่า

Emm.

• Newbie
  • *
หายากครับ แบบนี้ ผมแนะนำน้องไปซื้อหวย น่าจะมีโอกาสได้เงินเยอะกว่า

ถ้าไม่คิดจะดูแลหรืออะไร ก็อย่าขัดขากันค่ะและอย่ามายุ่งเรื่องส่วนตัวค่ะ
เพราะเราไม่ได้รู้จักกัน โอเคนะคะพี่ชาย