ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวน่ารัก ตัวเล็กหุ่นดี โปรไฟล์ดี หาผู้ใหญ่อายุ45+นิสัยดีดูแลกันค่ะ 40000++/เดือน  (อ่าน 196 ครั้ง)

Mind111

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
น่ารัก ขาว ตัวเล็ก หุ่นโปรไฟล์ดีค่ะ หาผู้ใหญ่ นักธุรกิจ ที่มีความมั่นคงในชีวิต อายุ 45+ สุภาพ ให้เกียรติ ดูแลค่ะ เป็นกำลังใจที่ดีต่อกันด้วยไม่ใช่แค่เรื่องมีอะไรกันเป็นคนขี้อ้อนคุยเก่ง สุภาพ
ขอคนที่ดูแลได้สบายๆ พร้อมเจอ พร้อมดูแลกันได้ มีอาชีพทำอยู่แล้วขอคนที่พอประคองจุนเจือกันได้ไม่หาแบบแบ่งจ่ายอะไรทั้งสิ้นค่ะ นะคะ
ไม่คุยลามก อ่านก่อนแอดนะคะแอดไลน์
สูง 163/44 33/22/36 ไลน์ไอดี plovelookchin