ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นสุดทางแล้วค่ะ ตอนนี้มีหนี้สินหนักมาๆ ต้องการหาพี่ช่วยเหลือซื้อรูปกับคลิปค่ะ  (อ่าน 136 ครั้ง)

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
ทางมันตันไปหมดแล้วค่ะ หนี้สินเยอะโดนบีบบจากผู้ใหญ่
ขอความกรุณาพี่ๆที่พอจะช่วยเหลือซื้อรูปกับคลิปหนูได้ พอจะช่วยหน่อยได้ไหมคะ
เพื่อที่หนูจะได้เก็บไว้กินไว้ใช้จะได้ไม่ต้องรบกวนเงินเดือนที่ได้มาค่ะ เพราะต้องเก็บสะสมไว้จ่ายหนี้สินต่างๆ เพราะถ้าจะให้ใครมาช่วยเหลือฟรี ๆ เป็นก้อน ก็คงจะยากใช่ไหมคะ
ถ้าจะให้รับงานก็ไม่น่าจะไหวค่ะ เพราะว่าหนูฏ้ไม่ได้สวยอะไรมากมายค่ะ แล้วก็ยังไม่พร้อมจริงๆค่ะ
มาเจอกันได้นะคะ ถ้าพี่คนไหนพอจจะมีกำลังช่วย
หนูเหมือนจะตายแล้วจริงๆค่ะ เครียดมาก มองไม่เห้นทางที่จะผ่านไปได้เลยค่ะ
Line Thl4.