ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ หนูขออนุญาติโพสอีกทีนะคะ  (อ่าน 214 ครั้ง)

Thanl4

• Full Member
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ หนูขออนุญาติโพสอีกทีนะคะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2023, 11:46:51 AM »
ขออนุญาตรีโพสอีกทีนะคะ ขอพี่เข้าใจนะคะ รบกวนจริงๆค่ะ
ทางมันตันไปหมดแล้วค่ะ หนี้สินเยอะโดนบีบบจากผู้ใหญ่
ขอความกรุณาพี่ๆที่พอจะช่วยเหลือซื้อรูปกับคลิปหนูได้ พอจะช่วยหน่อยได้ไหมคะ
เพื่อที่หนูจะได้เก็บไว้กินไว้ใช้จะได้ไม่ต้องรบกวนเงินเดือนที่ได้มาค่ะ เพราะต้องเก็บสะสมไว้จ่ายหนี้สินต่างๆ เพราะถ้าจะให้ใครมาช่วยเหลือฟรี ๆ เป็นก้อน ก็คงจะยากใช่ไหมคะ
ถ้าจะให้รับงานก็ไม่น่าจะไหวค่ะ เพราะว่าหนูไม่ได้สวยอะไรมากมายค่ะ แล้วก็ยังไม่พร้อมจริงๆค่ะ
หนูเหมือนจะตายแล้วจริงๆค่ะ เครียดมาก มองไม่เห็นทางที่จะผ่านไปได้เลยค่ะ หรือพี่ท่านไหนพอจะมีงานออนไลน์ให้ทำ รบกวนด้วยนะคะ
Line Thl4.