ผู้เขียน หัวข้อ: ขาว น่ารัก ตัวเล็กหุ่นดี โปรไฟล์ดี หาผู้ใหญ่ นิสัยดีดูแลกันค่ะ 40000++/เดือน  (อ่าน 183 ครั้ง)

Mind111

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
น่ารัก ขาว ตัวเล็ก หุ่นโปรไฟล์ดีค่ะ หาผู้ใหญ่ นักธุรกิจ ที่มีความมั่นคงในชีวิต อายุ 40+ สุภาพ ให้เกียรติ ดูแลค่ะ เป็นกำลังใจที่ดีต่อกันด้วยไม่ใช่แค่เรื่องมีอะไรกัน
ขอคนที่ดูแลได้สบายๆ พร้อมเจอ พร้อมดูแลกันได้ มีอาชีพทำอยู่แล้วขอคนที่พอประคองจุนเจือกันได้ที่พร้อมและไม่มีปัญหาเรื่องเงินเดือนละ 40000++ ไม่หาแบบแบ่งจ่ายอะไรทั้งสิ้นค่ะ

ไม่คุยลามก อ่านก่อนแอดนะคะแอดไลน์ ไอดี plovelookchin
สูง 163/44 33/22/36