ผู้เขียน หัวข้อ: ดูแลระยะสั้น  (อ่าน 669 ครั้ง)

.Jasmine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 40
  • Sexy
ดูแลระยะสั้น
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2023, 03:41:22 PM »
มารับไปเป็นภาระหน่อยนะคะ ^^ ช่วงนี้ชีวิตเจอมรสุมหนักมาก
หาพี่ดูแลระยะสั้นๆค่ะ  จบงานแยกย้าย ไม่วุ่นวายให้รำคาน
ทำงานแล้ว อยู่ในวัยผู้ใหญ่ คุยง่าย ไม่เยอะ ไม่เหวี่ยง
รีบใช้นะคะ รบกวนพี่ที่ว่างๆอยู่ติดต่อมาเลยค่ะ
    *คุยทำความรู้จักกันไว้ได้ค่ะ เผื่อครั้งหน้าได้พึ่งพากัน

.Jasmine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 40
  • Sexy
Re: ดูแลระยะสั้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2023, 09:46:19 PM »
ใครนอนดึกมาคุยกันค่ะ   **32**