ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนเดินเล่น ทานข้าวเป็นเพื่อน แถวสยามค่ะ  (อ่าน 752 ครั้ง)

lookpla3

• Full Member
  • People Like This 13
  • ไม่คาดหวังก็จะไม่ผิดหวัง :3
สวัสดีค่ะ ห่างหายจากเวบนี้ไปนานมากกกกกกกกกกก
วันนี้นึกครึ้มเบื่อๆเลยลองเข้ามา

เดี๋ยวจะไปทำธุระแถวสยามวันนี้ ช่วงเที่ยงจนถึงเย็น
อยากมาหาคนไปเดินเล่น ทานข้าว ทานขนมเป็นเพื่อนค่ะ
หาคนคุยด้วยแก้เบื่อ ค่าใช้จ่ายยินดีหารกันค่ะ

ที่มาตั้งในนี้เพราะไม่ได้อยากรับเป็นงานค่ะ
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สนใจทักข้อความมานะคะ
เราเป็นสาววัยทำงานอายุเข้าเลข3ค่ะ 

**36** **02**
สาวไม่น้อย ผิวสี อารมณ์ดี เรียบร้อย พูดน้อย แต่ตั้งใจฟัง หน้าตาธรรมด๊าาา ธรรมดา !