ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ๆ ที่สนใจจ้างนัวประจำ Nosex ลองอ่านรายละเอียดก่อนค่ะ จะมีบ้างไหมคะ  (อ่าน 412 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
อยากหาพี่ที่ต้องการจ้างเที่ยว จ้างนัว แต่ Nosex มีนัดเจอประจำกันในระยะเวลาสั้น 2-3 เดือนได้ ไม่ต้องเสี่ยง

ขอพี่สุภาพ ใจดี หนูไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ไม่ขออะไรเพิ่ม/นอกจากค่าขนมตามที่ตกลง ไม่เรื่องเยอะ คุยเก่ง แก้เครียด แก้เหงาให้พี่ได้บ้าง หรือจะเครียดกับหนูก็ไม่รู้ อิอิ  **02**

ไม่สวยมาก แต่น่ารัก ไม่เซ็กซี่ ตัวเล็กๆ แต่ไม่ใช่เด็ก ทำงานแล้วค่ะ โตพอจะแยกแยะและคุยนิดเดียวเข้าใจ ไม่ทำให้ลำบากใจทั้งคู่ค่ะ

พอดีเดือดร้อนมีค่าใช้จ่ายที่ต้องใช้ ถ้าพี่ท่านไหนสนใจ และจ้างจริงๆ ส่งไอดีมาทาง ib เลยนะคะ จะรีบตอบให้ไว ช่วง 1-2 วันนี้ว่างค่ะ เผื่ออยากจ้างก่อนสักครั้งแล้วค่อยว่ากัน

**34**ยิ้มเข้าไว้แม้ว่าโลกจะโหดร้าย

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
วันนี้ว่างช่วงก่อน 4 โมงเย็นนะคะ เผื่อจ้างเที่ยวเพื่อดูและคุยกันก่อน  41 รอพี่ๆ ใจดี เหงาๆ อยู่นะคะ  **26**