ผู้เขียน หัวข้อ: คุยจนท้อ มีแต่คนหลอกนัด แงงงง  (อ่าน 484 ครั้ง)

Pendekdee

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
คุยจนท้อ มีแต่คนหลอกนัด แงงงง
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2023, 06:41:30 PM »
คุยจนท้อ มีแต่คนหลอกนัด แงงงง
จะลงอีกสักรอบ โพสต์ยาวนิดนึงนะคะ จะได้คัดคนไปในตัว

หาคนซัพพอร์ตเดือนละ 30K ค่ะ
ไม่รับนอกเหนือจากนี้นะคะ (ยกเว้นจ้างเที่ยว)
ขอแบบพาไปเที่ยวตจว/ตปท และพาไปทานข้าวได้ค่ะ

อยู่แถวท่าพระ อายุ 27 ตัวเล็กตัวน้อย
ชอบคนดูแลตัวเอง ี ใจดี สุภาพ สายเปย์
เจอกันสัปดาห์ละ 1 ครั้งค่ะ

ขอคนพร้อมคุย พร้อมนัดเจอพรุ่งนี้ค่ะ
พอดีเดือดร้อน ต้องใช้เงินด่วนค่ะ
ให้ค่าเดินทางก่อนตามตกลง
ถ้าโอเคตามเงื่อนไขนี้ ส่งข้อความมาค่ะ
หวังว่าจะได้เจอกันนะคะ

wildcard

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
Re: คุยจนท้อ มีแต่คนหลอกนัด แงงงง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2023, 07:50:25 PM »
 **36**