ผู้เขียน หัวข้อ: หาสาวมาดูแลกันครับ  (อ่าน 182 ครั้ง)

wildcard

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
หาสาวมาดูแลกันครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 07:02:47 AM »
หาน้อง ช่วยเหลือกัน ดูแลกัน ระยะยาว
ความสัมพันธ์แบบคนดูแล และสามารถคุยปรึกษาได้บ้าง เที่ยวกันได้บ้าง
(ไปตจว ตปทบ้าง 4-6 เดือนไปที)

สนใจสาวแท้ หน้าตาดี 1 คน คนเดียว โสด
อายุ ไม่เกิน 30 ไม่มีสัก ไม่ได้ทำศัลยกรรม ไม่อ้วน ไม่สูบบุหรี่

สะดวก กทมฝั่งธน - หรือ ตามตกลง

สามารถเจอกินข้าว พูดคุยกันก่อนก็ได้ หากไม่มั่นใจ
หาแบบจริงจังนะครับ อยากคุยกับน้องที่คุยต่อเนื่องได้ มาๆหายๆไม่เอา

ค่าใช้จ่าย ตามตกลงครับ

mondecem