ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ว่างนะคะ รับจ้างเที่ยว ทานข้าวเป็นเพื่อนคุยเก่ง นวดได้น๊าา  (อ่าน 232 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
วันนี้ ว่างนะคะ ช่วงก่อน 5 โมงเย็นพร้อมเป็นเป็นเพื่อนทานข้าว เดินเล่น ทำธุระ แถวสะพานใหม่-เซ็นทรัลลาดพร้าว/จตุจักร (เส้น bts สีเขียว) ได้น๊าาาา ขอพี่ใจดี มีใจให้ค่าขนมหนูหน่อยนะคะ เหลือเวลาอีกไม่กี่วันจำเป็นต้องใช้เงินค่ะ   **36**

ใครเคยจ้างหนู หากพอใจในความช่างคุย ขี้อ้อน ของสาววัยทำงาน ตัวเล็กๆ  ทักหนูหน่อยนะคะหรือทิ้งไอดีใน ib น๊าาา  **26** **26**

ไม่เกี่ยวเรื่องอายุ หน้าตา รูปร่างใดๆ ค่ะ พี่แค่พอใจหนู หนูก็ยินดีค่ะ ขอแค่สุภาพ จ้างจริงพอค่ะ  41 รออยู่น๊าาาา

วันนี้ยังว่างอยู่เลยค่ะ คุยเก่ง แก้เซ็ง แก้เหงาได้นะคะ เฝ้ารอข้อความพี่ๆ อยู่  **21**