ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ๆดูแลค่ะ 30000/เดือน  (อ่าน 255 ครั้ง)

Nalinnipa.29

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ๆดูแลค่ะ 30000/เดือน
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2023, 02:01:08 PM »

ชื่อพานะคะ อายุ27 ทำงานเรียนจบแล้ว
ไม่มีภาระเรื่องการศึกษาให้ส่งเสียค่ะ
ทำงานบริษัทเอกชน ดูแลผู้บริหาร
เรื่องมารยาท การแต่งตัว การพูดจา
รับรองว่าไม่ขายหน้าแน่นอนค่ะถ้าได้รู้กัน
หรือมีโอกาสได้แลช่วยเหลือกันค่ะ

*พาเคยโพสต์หาครั้งนึงแล้วนะคะ
แต่พอดีลืมรหัสอันเดิมเลยสมัครใหม่ค่ะ
และจากที่เคยคุยกับพี่ๆที่ทักหามาแล้วบ้าง
พาคัดรายละเอียดหลักๆดังต่อไปนี้
ให้ลองอ่านพิจารกันดูก่อนแอดเข้ามานะคะ

พามองหาพี่ๆมาดูแลกันได้
โดยที่ไม่มีปัญหากับเงิน30kต่อเดือน
*สามารถแบ่งจ่ายได้ 2ครั้ง วันที่1และ15
*สามารถมีsexได้เลยถ้าเจอหน้าตกลงดูแล
เงินเข้าบัญชีตามที่ตกลง **ไม่การขอลองมีsexก่อน
แล้วขอกลับไปคิดว่าเข้ากันได้มั๊ย
อันนี้พามองว่ามันคือการเอาเปรียบค่ะ
*ถ้าอยากลองก่อนถึงความเข้ากันได้เรื่องsex
พายินดีค่ะ แต่ต้องจ่าย10000บาท
หลังจากนั้นจะกลับไปคิดกี่วันก็ได้ค่ะ

พาไม่จำกัดอายุพี่ๆที่จะมาดูแลกัน
ขอแค่มีกำลังจ่ายพาก็ยินดีที่จะรู้จักค่ะ

พาสามารถคบหาได้ทั้ง private และ public
ได้ทั้งเจอกันแค่ในห้องนอนและไปนอกสถานที่
เหมือนคนปกติทั่วไปค่ะ

พาสามารถคบหากับพี่ที่โสดหรือมีครอบครัวแล้ว
ได้ทั้ง2ประเภทนะคะ ไม่ได้ถือสาหรือจะไปวุ่นวายอะไร
และสามารถพบเจอพูดคุยกันได้ทุกวันเหมือนเพื่อน,แฟน
สำหรับพี่ๆที่โสด ชิวๆค่ะแบบที่ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวเป็นความสบายใจ

เจอกันได้อาทิตย์ละ2วัน ค้างได้
เจอกันมากกว่านั้นค้างติดต่อกันหลายวัน
สามารถพูดคุยสื่อสารกันได้พาเป็นคนยืดหยุ่นค่ะ

**เรื่องsex พาค่อนข้าง open and enjoy กับเรื่องนี้
เราสามรถพูดคุยกันได้ว่าชอบแบบไหนค่ะ
ยกเว้นไม่ก้น, บาดเจ็บทางร่างกาย
รุนแรงกันได้บ้างตามอารมณ์พอเข้าใจได้ค่ะ

*** ในช่วงแรกหรือครั้งแรกที่มีsexกัน
พาไม่สะดวกที่จะมีsexโดยที่ไม่ป้องกันนะคะ
เราสามารถที่จะมีได้ถ้ายินดีไปตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ

เพิ่มเติมอีกนิดนึงในรายละเอียดของพา
ชีวิตในช่วงนี้ คือทำงาน ออกกำลังกาย
กลับบ้าน นอน ทำงานค่ะ
ออกไปเที่ยวกลางคืน,ดื่มบ้างนานครั้ง
ดื่มเข้าสังคม ไม่ใช่ดื่มเมากลับบ้านไม่ได้
ชีวิตค่อนข้างวนๆอยู่แค่นี้ค่ะ
พาเหมาะกับพี่ๆชอบความแน่นอนมั่นคง
ในความสัมพันธ์เป็นผู้ใหญ่ ไม่ค่อยเหมาะกับพี่ๆ
ที่ชอบความหวือหวาตื่นเต้นแบบเด็กๆเท่าไหร่

พาสะดวกแลกรูปหรือนัดเจอกันเท่านั้นนะคะ
และเพื่อความเป็นส่วนตัว พาสะดวกคุยไลน์OA
ก่อนนะคะ https://lin.ee/lR9nlSR
สามารถคลิกแอดเข้ามาคุยกันก่อนได้เลย
หลังจากตกลงดูแลกัน พายินดีให้แอดไลน์ส่วนได้ค่ะ
พาโดนป่วนค่อนข้างเยอะค่ะ พวกคำด่าแรงๆ
หวังว่าพี่ๆจะเข้าใจกันนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้าค่ะ