ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโพสต์ต่อนะคะ พี่ๆ จ้างทีค่ะ ดูรีวิวการบ้านที่เคยลงได้นะคะ ไม่เท ไม่โกง (เส้นทาง bts ค่ะ)  (อ่าน 290 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
ขอโพสต์ต่อนะคะ ท้อมากค่ะ เงินยังไม่พอจริงๆ

หาพี่จ้างเป็นเพื่อนทานข้าว เดินเล่น ทำธุระ แถวสะพานใหม่-เซ็นทรัลลาดพร้าว/จตุจักร (เส้น bts สีเขียว) ได้น๊าาาา ขอพี่ใจดี มีใจให้ค่าขนมหนูหน่อยนะคะ เหลือเวลาอีกไม่กี่วันจำเป็นต้องใช้เงินค่ะ   **36**

สะดวกช่วงเย็น หลัง 17.00-20.00 น. ค่ะ

ช่างคุย ขี้อ้อน ของสาววัยทำงาน ตัวเล็กๆ จะไม่ทำให้ผิดหวังค่ะ

หรือสนใจนัว คือ จับล้วงในรถให้ได้นะคะ ขอแค่เวลาสะดวกกันค่ะ  **07**

เยนนี้ว่างนะคะ หลัง 17.00 น. ตั้งแต่เสาวรีย์ โซนรถไฟฟ้า เอ็นดูหนูด้วยนะคะ  41

หงอยเหงา เศร้าใจ พี่ๆ ไปไหนกันหรอ ไม่สวย ไม่ขาว ไม่ตรงสเปกใคร แต่คุยเก่งและจริงใจน๊าาาา