Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

รู้สึกเหมือนเจอพี่ในนี้เมื่อเกือบ10ปีก่อน

(1/1)

MinMint:
ไม่ได้เล่นเว็บนี้มานานมาก ตั้งแต่ก่อนโควิดอีก
ด้วยหน้าที่การงานหรืออะไรใดใด ทำให้ออกจากเว็บนี้ไปนานมากแล้ว

ช่วงนี้ได้เจอพี่คนนึง ที่ทำให้รู้สึกเหมือนพี่ยูสดังท่านหนึ่งเมื่อสมัยช่วงปี 2013-2016 (ช่วงที่หนูเคยเล่นเว็บนี้)
ไม่รู้ว่าพี่เป็นคนเดียวกันไหม แต่จากการพูดคุยกันหลายๆครั้ง
รวมถึงสไตล์การพิมพ์ (ที่ดั้งด้นกลับมาอ่านดู) ทำให้คิดว่าน่าจะใช่
ถ้าใช่จริงๆก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆ

**36**

Nuekmaiork:
ไปเจอลุงคนไหนมาหรือครับ  **40**

ผมก็อยากเจอเพื่อนเก่าๆเหมือนกัน

**32**

Yodrak:

--- อ้างจาก: Nuekmaiork ที่ ธันวาคม 26, 2023, 01:42:06 AM ---ไปเจอลุงคนไหนมาหรือครับ  **40**

ผมก็อยากเจอเพื่อนเก่าๆเหมือนกัน

**32**

--- End quote ---

ไม่ได้เป็นเพื่อนลุงนึก ... แต่ก็อยากเจอนะครับ  41

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version