ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน จากแม่ชีถือศีล สู่ผุ้ประสบภัย5555  (อ่าน 627 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
เนื่อง จาก เบื่อๆ เซ็งๆ แต่ไม่ได้อกหัก
เลย ตั้งใจ อยากบวชชีพารม์ ข้ามปี
ให้คน ที่ทำไม่ดี กะเราล่าสุด ใช่มะ
ดูตามรีวิว คือแบบ ไปบวชวัดในป่าอ่ะ
แถวชลบุรี ไอ้เรามันก็ใจ ได้ มุงหน้า
พร้อมจะเอาบุญ ศึกษา +ดูมาคร่าวๆ
กินข้าววันละมื้อ เดินเท้าเปล่าช่วยพระบิทบาต
ก็ได้เลย จ้า .... ด้วยความที่เป็นคนเฟรนลี่
ทำให้ไปเจอเพื่อใหม่ ที่ไปบวชคนเดียว
วันที่29 ธ.ค ทั้งหมด
 รวมๆกลุ่มได้6 คน ต่างอายุต่างที่มา
แต่ อยู่กันแบบ สนุกสนาน ทอม2 หญิง4
ไอ้เรา ก็ดีใจ เพื่อนทอมอยู่เมกะบางนาเลย
จะติดรถมันกลับด้วย555 พอวันที่ลาสึก 31ธ.ค
นางไม่กลับ บ้าน ต้องกลับเองที่นี้ก็ว้าวุ่นเลย
เลยโฟสต์เล่นๆ ไว้2เว็ป โฟสต์เลิฟวีกิ๊กไว้ด้วย
ก็มีพี่ๆเข้าวิน 555 อาสา มารับที่วัด มาส่งที่บางนา
แบบ ไปจ้างเที่ยว ต่อด้วย คือพี่ เขาน่ารัก นิสัยดี
แบบ บอกละน่า มาน่าสด 555 สด มากหมาย
เพราะบวช ครีมงดใช้เลย เครื่องสำอางค์งด
ละวัดใช้น้ำบาดาล ด้วย สิว ก็ขึ้น 😅 แต่วิวที่วัดดี
เย็นสบาย รวมๆที่ไปบวช คือ ปวดร้าวไปทั้งขา
เดี๋ยวทำวัด เดี๋ยว นั้งสวดมนต์ ปวดร้าว ทั้งขา
ไหนจะหิวมาก.... กินข้าววันละมื้อ
พอหลุด จากวัดไปนั่งร้านโปรดเลย สิ่งแรกที่สั่ง
555 หิวน้ำอัดลม มาก กิน ยำกิน ข้าว
กินเค้ก55 สั่งมาเรื่อยๆ จนพี่ ที่พามาบอก
ว่า หนู ตัวแค่นี้กินเก่ง นะเนี่ย555
และพี่เขา ก็ นั่งคุยปรับทุกย์ แล้วค่อยแยกย้าย
รู้สึก ว่าจะหมด ไปพันกว่า นะ นั่งกินข้าว2
คน 🤣 แต่พี่เขาก็น่ารัก นิสัยดี นะ
จะให้ ช่วยหา น้องๆ ให้อย่างเดียว เลย 555
แนะนำได้ แค่บ้างคน น้องที่รู้จักบ้างคน
มันไม่ชอบมีคนเลี้ยง 5555

ใครคิดจะไปบวชชี ถือศีล ถ้าปาบหนา
แบบเราไม่ต้องไปหรอก ทรมาน5555
พอสึกแล้ว ก็แวะเต๊าะ น้องทอม55
ที่เพิ่ง มา อย่างหล่อ555 ไปไล่กอดนาง
ก่อน กลับ555 สรุปที่ไปบวช
ทั้งสนุก ทั้งทรหด อดทน อย่างยิ่ง555

แปะ รูป ให้ ดู

https://drive.google.com/drive/folders/1Nlq-og3AkDmRCZPzo-AvbLxfP7uiXqTm

เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ