ผู้เขียน หัวข้อ: เดือดครับ!!! รับงานฟีลอะไรก็ได้ ช่วงนี้ เดือดจริงอาซื้มทวงค่าเช่าห้องครับ  (อ่าน 218 ครั้ง)

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
เดือดครับ ได้ทุกฟีล ช่วยจ้างหน่อยไม่แพง ใช้ทรูพ้อยได้
 **36**

5555+

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
สวัสดีครับ คุณกบ
ไม่ได้เห้นโพส และ ไม่ได้เจอะเจอ สมาชิกเวปรู่นบุกเบิกมานานแล้ว
หวังว่าจะสบายดีนะครับ

ผมยังจำบทความ ที่คุณกบ เคยเอามาเล่าให้ฟัง
กว่าจะรู้ค่าของเงินหนึ่งบาท ประสบการณ์ที่บอกเล่าจากคนล้มแล้วลุก!!!
ยังได้เคยเข้าไปร่วมเสวนาด้วยน่ะครับ

ว่าแต่ว่า ตัวผมเองก้อเพิ่งจะ หลงทางเข้ามานั่งเล่นในนี้อีกแล้ว
หลังจากหายไปเกือบ 2 ปี ได้แล้วมั้งครับ

หว่งว่า คุณกบ คงไม่ได้หลงทางเข้ามา ด้วยเหตุผลเดียวกับผมหรอกนะ ^_^
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
สวัสดีครับท่าน Tutu Kop ผมลืมไปหมดแล้ว แต่ว่าบังเอิญ เจอลิงค์เก่า เลยกดมาดู
ผลปรากฏว่า ยังเข้าได้อยู่ ก็เลยลองมาโพสดูครับ

จากวันนั้น ถึงวันนี้ ก็หลายปีอยู่ แต่ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ผมจำชื่อท่านไม่ได้เสียแล้ว
และที่เข้ามาดูเว็บนี้ เพราะว่า ช่วงนี้พอจะมีเวลาว่างครับ และคิดถึงเพื่อนเก่าๆ

ยินดีที่ได้ทักทายท่าน Tutu Kop ครับ

สวัสดีครับ คุณกบ
ไม่ได้เห้นโพส และ ไม่ได้เจอะเจอ สมาชิกเวปรู่นบุกเบิกมานานแล้ว
หวังว่าจะสบายดีนะครับ

ผมยังจำบทความ ที่คุณกบ เคยเอามาเล่าให้ฟัง
กว่าจะรู้ค่าของเงินหนึ่งบาท ประสบการณ์ที่บอกเล่าจากคนล้มแล้วลุก!!!
ยังได้เคยเข้าไปร่วมเสวนาด้วยน่ะครับ

ว่าแต่ว่า ตัวผมเองก้อเพิ่งจะ หลงทางเข้ามานั่งเล่นในนี้อีกแล้ว
หลังจากหายไปเกือบ 2 ปี ได้แล้วมั้งครับ

หว่งว่า คุณกบ คงไม่ได้หลงทางเข้ามา ด้วยเหตุผลเดียวกับผมหรอกนะ ^_^

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ