Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ชาบูเป็นเหตุทำให้โคจรมาเจอลุงครบ6เดือนที่คุยกันไวแท้😜

(1/1)

คะน้าหมูกรอบไข่ดาว:
จากโพสชวนผู้ชายไปกินชาบูก็มีลุงคนหนึ่งทักเขามาคุย
วันที่ 4 ส.ค. 2023  มีผู้ชาย Inbox มาขอ id  line อยากจะหาสาวสวยไปกินชาบู
เราตอบกลับไปว่า : ขี้เหล่ อ้วน เตี้ย ค่ะ ถ้าหาสาวสวยต้องไปป้ายหน้าแล้วค่ะ
วันที่ 5  ส.ค. 2022
ลุง.. : แต่จริงๆก็ชอบของแปลกนะครับ ลองดูเผื่อจะค้นพบตัวเองฮ่าๆๆๆ
เรา: ผู้ชายคนนี้น่าจะแปลก เพราะบอกทุกคนแบบนี้ผู้ชายหายไปหมดจริงๆ555
เรา  : เราถามลุงว่ามาได้ทุกโซนชิมิ
16 สิงหา
ก็ทักมาอีกบอกไปได้ทุกโซนครับ และลุงก็ขอไลน์อีกรอบ ใจอ่อนให้ไปพร้อมถามไปกินชาบูที่นราธิวาส เชียงใหม่ ได้ไหม อิอิ
และลุงก็แอดไลน์มา
ลุง: ฮัลโหล
ลุง:
คะน้าหมูกรอบไข่ดาวจานหนึ่งครับ
ลุง:เล่นจะนัดกินชาบูไกลขนาดนั้นไม่ไหวนะครับ
เรา : 555
ลุง : สะดวกคุยมั๊ยครับ
เรา : คุยได้ๆ
และบทสนทนาก็คุยกันมาจนครบ6เดือนยังไม่ได้ไปกินชาบู🍲เลยอ่ะนะ🤪
ขอบคุณเว็บ wlg ที่ทำให้รู้จักลุง😜 ขอบคุณที่เป็นผู้รับฟังที่ดีเสมอมา คุยด้วยแล้วสบายใจคลายเครียดและสนุกมากๆ ทำให้เราหัวเราะ อยากจะบอกว่ารักษาสุขภาพ รักตัวเองเยอะๆ ทำให้ทุกๆวันนั้นมีความสุขนะลุง ด้วยความเป็นห่วง

อยากจะบอกลุงว่า😝
ลุงอ่ะโชคดีนะที่มีเราเป็นเพื่อนปกติเราคบคนยากมากๆเลยนะ  ใจอ่อนให้ไลน์ลุงไปเฉยเลย ในนี้ไม่มีใครได้ไลน์เราสักคน😂😂😂

แอบอ่านอยู่ใช่ไหม ไม่ต้องมาอมยิ้มเลย อ่านไปยิ้มไปใช่ไหมล่ะ เป็นการบ้านที่เขียนจากใจเราเลยนะขอบคุณก๊าบป๋มที่เป็นเพื่อนคุยมาโดยตล๊อดดด😋

ขาหมูใส่ไข่ ไม่ใช่คากิ:
ลุงน่าจักซักมื้อนะคับ ถูกคอกันซะขนาดนี้  **10**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version