ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ๆก็คิดถึง..  (อ่าน 400 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
อยู่ๆก็คิดถึง..
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2024, 12:45:33 AM »
เคยเจอพี่คนนึงช่วงก่อนโควิด 1 ปี คนแรกที่ชวนไปร้านเหล้าแล้วหนูก็ไป ~ 555 ( ปกติคือไม่เลย )
คิดถึงจังเลยนะระหว่างในช่วงเกือบปีพี่เขาจ้างตลอดเลยแต่ไม่ได้ตกลงเป็นอะไรกัน
ระยะหลังๆก็ไม่ได้ไปจ้างไปด้วยความเสน่หาล้วนๆ เพราะติดเหล้าซะเอง5555
แล้วก็ห่างหายกันไปเพราะเขางอนไม่ได้ออกไปหาตอนตี2 ใช่มั้ยๆๆๆคุยกันล่าสุดก็หนูง่วงค่ะลุงงทึ่มเอ้ยแล้วก็บล็อกหนูไปเลย
ไม่ได้ติดต่อกันนานมาแล้วค่ะ 5-6 ได้แล้วมั้ง แต่ถ้าพี่เข้ามาอยู่บ้างก็แวะมาทักทายกันหน่อยนะ พี่ 6  **34** จำหนูได้ใช่มั้ยละ

และคุณลุงที่จ้างหนูไปเที่ยวบ่อยๆปีที่แล้วหลังๆหนูไม่ได้ตอบแชทเลยคุณลุงก็บล็อกกันไป
คุณลุงเจอกันครั้งแรกที่ร้านนวด~ จ้างให้หนูไปนวดด้วย แวะกินข้าวคุยกัน
แล้วก็ชวนหนูไปนั่นนี่เรื่อยๆ ถ้าแวะเข้ามาอ่านก็ทักมาหาบ้างนะคะ จะหายไปอีกแล้วค่ะ **21**
คิดถึงสวัสดีวันจันทร์ สวัสดีวันอังคาร สวัสดีวันพุธ ตอนเช้า 8 โมงของคุณวัน 555
หนูลบไลน์ส่วนตัวแล้วจากที่เคยขอแล้วหนูปฏิเสธให้ไปน้อยใจใช่มั้ยล้าา ฮิ้ฮิ้ ล้อเล่น คิดถึงคุณพี่ใจดีทั้ง 2 คนเลยนะคะ  **06**

jubjubjibjib

• People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
Re: อยู่ๆก็คิดถึง..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2024, 07:50:57 PM »
ขอให้พี่ใจดีเข้ามาเห็นนะคะ เดี๋ยวนี้คนดีๆ น้อยค่ะ แต่มีนะ  41

sago

• People Like This 35
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2024, 11:15:03 PM »
เว็บนี้Activeช้าคุยกันโต้ตอนกันช้ากว่าจะรู้เรื่องทำให้คนหันไปนิยมเว็บอื่นแล้วมั้งครับ และหลังโควิดหลายอย่างก็เปลี่ยนเทรนด์จากเว็บไปสิ่งไรที่เร็วกว่านั้นครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2024, 12:36:43 AM »
ขอให้พี่ใจดีเข้ามาเห็นนะคะ เดี๋ยวนี้คนดีๆ น้อยค่ะ แต่มีนะ  41

ถูกต้องเลยยย คนดีดีเช่นเรา 2 คนมั้ยคะ 5555  **34** เห้ออยากเจออีกจัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2024, 12:39:48 AM »
เว็บนี้Activeช้าคุยกันโต้ตอนกันช้ากว่าจะรู้เรื่องทำให้คนหันไปนิยมเว็บอื่นแล้วมั้งครับ และหลังโควิดหลายอย่างก็เปลี่ยนเทรนด์จากเว็บไปสิ่งไรที่เร็วกว่านั้นครับ

5555 เข้าใจทั้งหมดเลยค่ะ ในเว็บนี้แค่ขอเจอคนบ้างตอนนี้ก็พอใจแล้วค่ะ  **06**แวะมาระบายส่งการบ้านกันไม่ค่อยได้เขียนเลยเจอประทับใจก็อยากฝากความคิดถึงไว้แค่นั้นค่า  **38**