ผู้เขียน หัวข้อ: รับจ้างเที่ยว หนู อยู่แถวบางนาะนะ  (อ่าน 111 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
รับจ้างเที่ยว หนู อยู่แถวบางนาะนะ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 10:26:12 PM »
มารับจ้างเที่ยว ให้ พี่ ขี้เหงาไม่ให้ลวนลามนะ
ถ้าพี่ น่าลวนลาม หนู จะแตะอั๋งพี่เอง
น้องอยู่ สนามบินสุวรรณภูมิ บางนา จ้า
กติกา ง่าย  เรทจ้างเที่ยว1000ไม่ได้จำกัด
เวลา มารับ มาส่งด้วยนะคนดี 
สามารถ จ้างไปกินข้าว ดูหนัง นั่งดื่ม
ถ้าดื่ม หนูเมา กรุณา เปิดรร ให้นอนด้วยนะ😂
น่าตา อ้อนทรีน 555 อวบนิดๆเตี้ยด้วย
สนใจ ก็จ้างมาน่าส์ ID mie690
จะจ้างก็จ้างนะ จะ หายตัวละเบื่อ ถ้าจะจ้าง
งานแรง ก็คิดแพงนะ เพราะว่าเก่งพอตัว
จบนะ
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: รับจ้างเที่ยว หนู อยู่แถวบางนาะนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 11:13:57 AM »
พิมไอดีไลน์ผิด ID miezi690
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ