ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ทักบ่อย แต่ไม่นัดน้อง จำพี่ได้นะ  (อ่าน 1037 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
อยากจะบอกว่าพี่ ว่าง หร่าค่ะรึว่าเหงามากก
ไม่มีใครคุยด้วย ชอบ ทัก มา ช้ำๆซากๆ
หนู เปลี่ยน กี่ไลน์ พี่ก็ทัก 
ไม่มีเงิน จ้าง ก็นิ่งๆไว้ อย่าให้เด็กมา
ถอนหงอกพี่เลยนะคะ ให้ ผมมันอยู่
บนหัวพี่อ่ะดี แล้ว อย่าเล่นกะหนู
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: พี่ ทักบ่อย แต่ไม่นัดน้อง จำพี่ได้นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2024, 01:25:56 PM »
เลิก แอดมา รำคราญ ไม่มีเงินก็อยู่เฉยๆ
ไม่ได้ว่าง มานั่งเล่นด้วย
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ