ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนคุยคะ  (อ่าน 472 ครั้ง)

Next2019

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาคนคุยคะ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2024, 09:52:52 PM »
อายุ 38 ปีโสดมา 10 ปีค่ะ
ตอนนี้กลับมาอยู่ไทย ว่างงานช่วงนี้
พักผ่อนไม่ได้ทำอะไร อยากลองคุยกับผุ้ชายดู
..ก่อนหน้านี้ลองคุยกะผุ้หญิงมาดูบ้างแต่ก็ไม่ใช่อยู่ดี
ว่าจะลองเปิดใจคุยกับผุ้ชายอีกสักครั้ง

ข้อมูลทั้่วไป
สูง 165 นน 55 สส 40-28-38 ผิวผสม ไม่ขาวไม่ดำ
ไม่เคยผ่านการมีลูก มีแฟนผู้ชายมา 1 คน
คบตอน 23 แยกทาง 28 จากนั้นโสดตลอด
มีคุย คบบ้างแต่ไม่จริงจัง เคยคุยกับเพศเดียวกัน
แต่ไม่ได้มีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง เชิงเป้นเพื่อนเที่ยวเพื่อนกินมากกว่า
เรียนจบ ป โท เคยทำงานเป็นพริตตี้ และ วิศวกรโรงงาน
เคยทำธุรกิจส่วนตัว ล้มละลายตอนโควิด ชีวิตก็เปลี่ยนไป
ตอนนี้ก็ดีขึ้นแล้ว ไม่ได้หวังอะไรมาก แค่ขอคนคุยด้วยแล้วสบายใจ
อย่างอื่นเดี๋ยวก็คงมาเอง...

ปล.ยืมยูสเพื่อนมา
ลองเล่นมาหลายแอป แต่ไม่ชอบ เพื่อนแนะนำที่นี่ เลยลองมา
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ

beckham101

• Full Member
  • People Like This 0
Re: หาคนคุยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2024, 11:15:52 PM »
ดีครับสนใจคุย ไอดี born2bm ครับ