ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะเครซี่  (อ่าน 359 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
อยากจะเครซี่
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 12:55:34 AM »
มาบ่นเฉยๆแหะแหะ **34**คือเข้าใจว่าเว็บนี้ตอนนี้แทบไม่มีขาประจำหรือคนดีดีปกติแล้วค่ะ
แต่ต้องเจอสารคัดกรองตะกวดก็หนักพอเอาการละ แต่เจอโรคจิตไม่ไหวคุณน้า อุ฿เกิน
คือขาจรลงมาดูงานก็ไม่อะไรหรอกค่ะ มีปัญญาไม่มีปัญญาก็แล้วแต่เวรกรรมได้เจอได้หลอกกัน
แต่เจอขาจรเพ้อเจ้อทำทรงพูดดีเว่อ แต่ไม่ดูแต่ละคนรับงานอะไรแบบไหนขอต่อรองไปเรื่อยอันนี้ก็ล้ำเส้นกันไปหน่อยค่ะ
อย่างเรานี่ก็รับงานจ้างเที่ยวไปเรื่อยเจอดีมาก็เยอะ แปลกๆก็ไม่ไปเมื่อวานจะมีนัดโอ้ยเจออิลุงบ้ากามที่ไหนวะเนี่ย
คุยแบบเออรับแค่จ้างเที่ยวค่ะคุณพี่หางานนัวก็ดูโพสต์อื่นๆเชิญเลยค่ามาขอจับนม จิมิ ชั้นก็จะเครซี่ละ 555 ก็ไม่อะ ปฏิเสธ
นึกว่าฮีจะเข้าใจแล้วทำทรงพูดดีเดี๋ยวถูกใจจ้างเรื่อยๆค่อยๆเป็นค่อยๆไปไม่ถึงสิบนาทีทักมาขอซื้อ กกน อิเห้มากงง มันโรคจิตแล้วตาแก่ใจเย็นๆ ก็ปฏิเสธบล็อกไป~ เห้ออยากไปต่อด้วยถูกใจเดี๋ยวสาวๆเขาก็ตกลงค่ะ เล่นมาซะโรคจิตขนาดนี้ใครจะกล้าไปด้วยไปจะได้เงินป่าวไม่รู้เลย แปลกๆก็เจอมาบ่อยปล่อยผ่านมาเยอะแต่ว่าอันนี้ทรงคุย นม จิมิ ขึ้นเตียงไปละ 98% อุส่าปล่อยวางคุยเรื่องอื่นละไม่วายเลย  **25**

จะไม่เจอแล้วใช่มั้ยคะ พี่ๆปกติเหมือนเมื่อก่อนที่เข้าใจว่าใครโพสต์รับงานแบบไหน อยากช่วยจริงๆเห้อ  **11**