ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเจอพี่ที่อยากช่วยจริงๆ โดยการจ้างเที่ยว/จ้างเป็นเพื่อนแก้เหงาแบบประจำกัน จะมีบ้างไหมนะ  (อ่าน 173 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
 **36** หนูยังมีเป้าหมายในการหาค่าขนม ใครที่เหงาๆ อยากลิงจ้างนัวในรถ ทักได้น๊าาา คุยรายละเอียดเงื่อนไขที่รับได้ทั้งคู่ หนูสะดวกออกวันธรรมดาตั้งแต่ 17.00 น. เส้นบีทีเอสสีเขียว/เหลือง(พหลโยธิน-บางกะปิ)  **26** หาค่าขนมแลกกับสร้างความสุขให้พี่ๆ ค่ะ ไม่เด็กแล้ว แต่เป็นคนคุยเก่งเน้นมิตรภาพยาวๆ (รึจะจ้างคุยรับนะคะ) ขอไอดีทาง pm ด้วยค่ะ

ส่วนพี่คนที่เคยให้ไอดี คุยแล้วไม่จ้างขอความกรุณาเห็นใจหนูด้วยนะคะ อย่าปั่นกันเลย  **26**