ผู้เขียน หัวข้อ: วัยทำงาน หาพี่สะดวกพร้อมจ้างเที่ยว/นัว รับเงื่อนไขได้ค่ะ  (อ่าน 84 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
 **04** หาพี่ที่พร้อมจ้างวันธรรมดา ช่วง 17.00-20.00 น. แถวเส้นบีทีเอสสีเขียว/เหลือง(ลาดพร้าว-บางกะปิ)

เงื่อนไขรับกันได้ คุยรายละเอียดขอความกรุณาไม่ต่อรองกันจนลำบากใจ  **19** หนูมีเป้าหมายต้องหาค่าขนม โพสต์ทีไหว้พระที สาธุให้เจอพี่ใจดีจริงๆ ค่ะ หนูคุยเก่งน๊า อ้อนๆ อย่าหลอกคุย อย่าเทกันเลย

ส่งไอดีทาง pm น๊าาา