ผู้เขียน หัวข้อ: สัปดาห์นี้มีใครใจดีจะจ้างนัวในรถบ้างไหมคะ  (อ่าน 123 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
 **36** สะดวกช่วงเย็นวันธรรมดาค่ะ ไม่ดึก พี่ท่านไหนสนใจจ้างนัวในรถ nosex ไม่ต่อรองกันจนลำบากใจ ขอพี่ที่ช่วยหนูได้แบบที่พี่ไม่เดือดร้อนค่สขนมด้วยนะคะ

เป็นวัยทำงานแล้วค่ะ คุยเก่ง เป็นกันเอง ไม่ถือตัว ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ขอแค่จ้างจริง และอยู่ในเงื่อนไขเป็นพอค่ะ

หนูเดินทางได้เส้นบีทีเอสค่ะ ถ้าใครมองหาสาวแก้เหงา คุยเล่น หรือจ้างประจำกันได้ รับหนูไว้พิจารณาด้วยนะคะ  **26** ทิ้งไอดีให้หนูทาง pm ได้เลยนะคะ

**04**ขอเจอมิตรภาพดีๆ เมื่อไหร่ที่หนูดีขึ้นแล้ว จะขอส่งบุญให้พี่ๆ ที่เคยช่วยเหลือทุกท่านค่ะ