ผู้เขียน หัวข้อ: สัปดาห์หน้าก็ว่างอยู่ค่ะ รับงานนัว nosex หาพี่จ้างจริง ไม่ต่อรองค่าขนม please…  (อ่าน 99 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
 **21** พี่ท่านไหนอยากจ้างนัว nosex ขอพี่ที่จ้างจริง ไม่คุยเล่น ไม่ต่อค่าขนม

วัยทำงาน 30+ สะดวกวันธรรมดา ช่วงเลิกงาน 17.00-20.00น. เส้นบีทีเอสสีเขียว/เหลือง อยู่ละแวกนี้ เพื่อสะดวกเดินทางไปค่ะ

เป็นคนคุยเก่ง (อย่าเพิ่งรำคาญน๊า) ไม่ถือตัว ยินดีบริการให้พี่ๆ ในเงื่อนไขที่รับกันได้ค่ะ  **26**

**หนูเจอพี่ที่ทักมาคุยเยอะแล้วค่ะ ไม่จ้างสักที หรือไม่พร้อมช่วยค่าขนม ขออนุญาตเห็นใจหนูด้วยนะคะ 41