ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยเหลือ ระยะยาวค่ะ ไม่รับงานไม่โพสบ่อย จำเป็นจริงๆค อ่านรายระเอียดก่อน  (อ่าน 209 ครั้ง)

fuyuki

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาพี่ช่วยเหลือระยะยาวค่ะ อายุ25 ฝั่งธนค่ะ ตัวเล็ก รูปร่างสมส่วนไม่อ้วน สะอาดค่ะ ีค่ะ ไม่รับงานไม่โพสบ่อยค่ะ
เคยมีคนดูแล แยกย้ายกันไป สักพักแล้วค่ะ กลับมาหาอีกรอบ เพราะมีเรื่องจำเป็นค่ะ  ขอพี่ที่ช่วยเหลือสนใจจริงๆเท่านั้นค่ะ ไม่คุยเล่น เพราะหาจริงๆ จำเป็นจริงๆค่ะ  สส 342435 สูง160  นน45 ค่ะ  อื่นๆตกลงกันได้ค่ะ

Dompor

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
พี่สนใจ ฝั่งธน สะดวกครับ รบกวนแอดไลน์ domdo_every  ครับ