Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พี่ใจดีและี มีฐานะ..I want.. ดูแลน้องแค่คนเดียว

(1/3) > >>

Tony5:
น้องคนสวยที่เดือดร้อน ต้องการให้ช่วย ดูแล (sl ไม่เอา) พี่ยินดีช่วย ไม่ล้อเล่นนะ แต่ขอแบบ นิสัยดี ไม่อ้วนแต่อึ๋ม ขอรายละเอียด ns_955(แอท)hotmail.....

Tony5:
ถ้าสวยจริง รับรอง อยู่ดีมีสุข

gg_oo:
อีเชี่ยเนี่ยมันชื่อไอ้หนุ่ม อายุ 43 มันหลอกว่าจะดูแลอย่างนู้นอย่างงี้
พอมันพาเข้าโรงแรมหนูบอกว่าขอเงินก่อนได้ไหมค่ะ มันบอกว่าพี่ให้อยู่แล้วให้เสร็จภารกิจก่อนนะ มันบอกพี่ให้ก่อน 3000 แล้วกันสรุปมันก็คือจะเอาแบบครั้งคราวนะนะแหละค่ะ
พอเสร็จภารกิจหนูท้วงตังค์มันมันบอกว่า พี่ไม่มีเงินในกระเป๋าเลย เดี่ยวพี่โอนไปให้แล้วกันนะ
หนูก็เลยโวยวาย มันบอก อย่ามาเล่นกับ...นะเดี่ยว...ยิงแม่งเลย ...อยากตายในนี้หรือจะรอดออกไปดีๆ หนูเลยต้องยอม เพราะมันเอาปืนออกมาขู่หนูจริงๆ ไม่รู้มันทำแบบนี้กับใครไปกี่รายแล้วหนูก็ไม่รู้ ท่าทางมันเหมือนคนโรคจิตด้วยนะค่ะ ฝากเตือนเพื่อนๆด้วยนะค่ะ อันตรายมากค่ะ มันกำลังจะหาเหยื่อต่อไปอีก เลวจริง มันอยู่แถวนนทบุรี นะค่ะมันลงไว้หลายเวปเหมือนกัน
สืบประวัติมันดูได้ ทะเบียนรถมัน ชช 3752
เสริจทะเบียนมันดูแล้วปรากดว่ามันก่อวีรกรรมไว้มากมายเลยค่ะ
ข่มขู่ชาวบ้านไปทั่ว ต่อยเด็กแค่เชียวชนรถมัน ออกข่าวด้วย น่ากลัว ยิงใครมาไม่รู้กี่รายระวังตัวไว้ให้ดีนะค่ะเพื่อนๆ
มันจะใช้อีเมล์ ns_955(แอท)hotmail.com ค่ะ
เดิมมันใช้ ns5 ค่ะ แต่ตอนนี้มันเปลี่ยนมาใช้ v20 ระวังกันด้วยนะค่ะ

Tony5:
ทำไมถึงมา วอแว อะไรนักหนา ก็นิสัยอย่างเธอ ใครจะทนได้ เฮ้อ..โทรมาได้วันนึง..ร้อยกว่าสาย ไม่เคยพบเจอ

gg_oo:
มันพูดจาราวกับว่าหนูไปรู้จักอะไรมันอย่างนั้นอะค่ะ
ถ้ามันจะเล่นไม่เลิกและโรคจิตจริงๆด้วยสงสัยที่มันบอกมันคง
ไปหลอกเอาฟรีต่างๆๆนานามาละมั่งค่ะ อ่อมันยังบอกกับหนู
ตอนที่เอาปืนมาขู่ด้วยค่ะว่า รู้ไหม...ลูกใครเหมือนในคดีแปะเลยค่ะ
แล้วหนูจะรู้ไหมเนี่ยว่ามันลูกใคร เข้าไปอ่านดูมีแต่คนว่ามันเลวจริงๆค่ะ
คนประเภทนี้ไม่น่าจะเกิดมารกสังคมได้ ไม่รู้มันรวยเพราะมันบ้าด้วยรึป่าวค่ะ
มันถึงต้องมีปืนไว้ด้วย หนูละกลัวจริงๆเลยค่ะ มันไม่รู้ว่ามันลูกใครสงสัย
มันจะโรคจิตร้อยเปอร์เซนต์ค่ะ ยังไปกะมันได้ คนสมัยนี้น่ากลัว
ดูภายนอกไม่รู้จริงๆว่าจิตใจมันเป็นยังไง ที่แท้มันมีคดีไว้เพียบ
ซวยจริงๆเลยค่ะ เข็ดมากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version