ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านหน่อย... จุดยืนของผม คือมีเว็บเล่นกันอย่างมีความสุขครับ  (อ่าน 35000 ครั้ง)

CryingFreeman

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มาใหม่ แต่ลงชื่อเห็นด้วยครับ

Mississippii

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ผมชอบเวบนี้ครับ
 **39**

KonMol2

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ขอบคุณมากคับ ผมเองก็อยากได้เพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว บอร์ดนี้มีสาระมากๆคับ

แพรวพลอยพรรณรายรัตนา

• Full Member
  • People Like This 130
เจอบางกระทู้ก็โพสท์ซะเถื่อนเกิน ช.1 ญ.2 // ทำได้ทุกอย่างยกเว้นตูหลัง ห้ามแตกปาก

อ่านแล้วคิดว่าเว็บอย่างว่า แต่ก็ฮาดีนะ   **02**

กระรอกน้อย

• Hero Member
  • People Like This 357
  • ถึงเวลาต้องไปจริงๆเสียที 11/12/13
เจอบางกระทู้ก็โพสท์ซะเถื่อนเกิน ช.1 ญ.2 // ทำได้ทุกอย่างยกเว้นตูหลัง ห้ามแตกปาก

อ่านแล้วคิดว่าเว็บอย่างว่า แต่ก็ฮาดีนะ   **02**

เวปไม่สนับสนุนเรื่องแบบนี้อยู่แล้วครับ
ถ้ามันชัดเจน โจ่งแจ้ง กดแจ้งลบได้เลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other

**02** เรท 18+ เกินไปน๊า

simcity

• People Like This 168
กระทู้เรท x ไปคุยหลังไมล์กันเองดีกว่าเนอะ  เดี๋ยวโดนเคอร์ฟิว นะครับ คนดูแลเขาก็คงเบื่อมานั่งลบทุกวัน   เวปอย่างว่ามีเยอะแยะ ไปที่นั่นดีกว่ามั๊งครับ  ^^

นั่นแหละที่จะสื่อค่ะว่ามันเกิน 18 ไปแล้วกระทู้แบบนั้น แต่ช่วงนี้มันมาเยอะเลยแทบทุกวันนะคะ เรท20+++++++++++ ไม่อยากให้เว็บนี้ดูเป็นเว็บอย่างว่า.. ไปค่ะ

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
 **30** **30** บางคนก็มี ชาย 1 หญิง 2 ด้วย หนักหนาค่ะ  **15**

เอาว่าเจอก็ช่วยกันกดแจ้งแล้วกัน งิงิ เว็บนี้เรท ฉ. คือไม่ขาว แต่ก็ไม่ดำ ไม่อยากให้เว็บนี้ดำค่ะ ถ้ากระทู้แนวนั้นเยอะๆมันไม่น่าดูเลย