ผู้เขียน หัวข้อ: มันจริงไหมค่ะ  (อ่าน 2497 ครั้ง)

(●*∩_∩*●)llwssี่nุลสตsียาจก(●*∩_∩*●)

• Full Member
  • People Like This 27
  • นู๋โตพอที่จะรู้จักคำว่า ''แตกใน''
    • https://www.facebook.com/sutigan.theangsawan
มันจริงไหมค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 01:13:58 AM »
บริการเงิน้นอกระบบ เงินสดทันใจ เงินด่วน สินเชื่อเงินสด สินเชื่อส่วนบุคคล
จริงใจ โปร่งใส ดำเนินการมากว่า 5 ปี
**ยินดีให้คำปรึกษาทุกท่าน**

วงเงิน้ตั้งแต่ 10,000-200,000 บาทเท่านั้น!!
-ผู้ว่างงาน ให้้ได้ไม่เกิน 50,000/คน

ไม่ต้องมีคนค้ำให้ยุ่งยาก(มีเพียงแค่คุณค้ำตัวคุณเองเท่านั้น)

เอกสารที่ต้องใช้เพื่อพิจารณาก่อนการอนุมัติ

สำเนาบัตรประชาชน

สำเนาทะเบียนบ้าน

สลิปเงินเดือน หรือหนังสือรับรองเงินเดือน(ถ้ามี) ไม่มีก็ไม่เป็นไร

แผนที่บ้านตามภูมิลำเนาและแผนที่ที่คุณพักอยู่ปัจจุบัน
สำเนาบุ๊คแบงค์หน้าแรกที่จะให้ทางเราโอนเงินให้คุณ (ธนาคารอะไรก็ได้)และต้องเป็นชื่อคุณเท่านั้น

:_:

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: มันจริงไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 01:24:07 AM »
ระวังจะเจอให้โอนเงินก่อนนะ  ดอกล่วงหน้า หรืออะไรก็ตามที  เสร็จทุกราย  หวังว่าน้องจะผ่านวิกฤตไปได้นะ

(●*∩_∩*●)llwssี่nุลสตsียาจก(●*∩_∩*●)

• นู๋โตพอที่จะรู้จักคำว่า ''แตกใน''
    • https://www.facebook.com/sutigan.theangsawan
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 01:53:55 AM »
 **01** **01** **01** **01** **01** **01**

December

• Hero Member
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 12:13:15 PM »
ดอกเบี้ยโหดมาก ทวงหนี้ก็เ้ยมสุดๆ รู้ลึกๆมาว่าถ้าเราไม่มีจ่ายมันจะบังคับเราทำ....สิ่งที่ไม่ดีน่ะคับ

pim pattaya

• People Like This 60
    • www.sabyjaithaitour.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 12:21:47 PM »
บริการเงิน้นอกระบบ เงินสดทันใจ เงินด่วน สินเชื่อเงินสด สินเชื่อส่วนบุคคล
จริงใจ โปร่งใส ดำเนินการมากว่า 5 ปี
**ยินดีให้คำปรึกษาทุกท่าน**

วงเงิน้ตั้งแต่ 10,000-200,000 บาทเท่านั้น!!
-ผู้ว่างงาน ให้้ได้ไม่เกิน 50,000/คน

ไม่ต้องมีคนค้ำให้ยุ่งยาก(มีเพียงแค่คุณค้ำตัวคุณเองเท่านั้น)

เอกสารที่ต้องใช้เพื่อพิจารณาก่อนการอนุมัติ

สำเนาบัตรประชาชน

สำเนาทะเบียนบ้าน

สลิปเงินเดือน หรือหนังสือรับรองเงินเดือน(ถ้ามี) ไม่มีก็ไม่เป็นไร

แผนที่บ้านตามภูมิลำเนาและแผนที่ที่คุณพักอยู่ปัจจุบัน
สำเนาบุ๊คแบงค์หน้าแรกที่จะให้ทางเราโอนเงินให้คุณ (ธนาคารอะไรก็ได้)และต้องเป็นชื่อคุณเท่านั้น

เค้าจะเอา ชื่อ คุณ ไป ทำบัตร เครดิต ค่ะ  แล้ว เอาไป รูด ซื้อ ของ ที่ ปล่อบขายได้ ง่าย ๆ  เช่น  แล๊ปท๊อป   

แต่ ว่า ราคาซื้อ  กะ  ราคา ที่ ขาย  เขาเป็นคนจัด การ    แต่ เขาจะให้ ยอดเงินคุณ ใน ราคา ที่ น้อย กว่า มากๆ 

แล้ว ก็ ดอกเบี้ย สูง ๅ  จากยอดเงิน ที่คุณ ได้ มา

และ คุณ จะกลาย เป็น ลูก หนี้ ของ บัตร  ด้วย ค่ะ

ถ้า มี ทางอื่น  อย่า เข้า ไป ยุ่ง เลย ค่ะ

เขา มี วิธีการ  ที่สลับซับซ้อน พอสมควร    เรา ไม่ทัน พวกเค้า หรอก

เป็น อีกหนึ่ง ความเห็น  นะคะ 
ไป เที่ยว กัน ไหม  www.sabyjaithaitour.com  ไป เที่ยวกัน เหอะ

For man

• People Like This 19
  • ที่มาของหมี แพนด้า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 12:29:33 PM »
เล่นแรงแบบนี้ ลูหนี้ตายสถานเดียว
รักดีๆไม่ต้องมี โปโมทชั่น
รักสั้นๆต้อง โปโมทชั่นดีๆ

December

• People Like This 24
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 06:14:20 PM »
ความจริงกฏของสังคม คงไม่มีใครให้เงินเรายืมเยอะเพื่อไม่ได้หวังสิ่งใดหรอกครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 01:54:04 PM »
คะ แพรอยู่แบบนี้แหละค่ะ