ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้านค่ะ ปลื้มค่ะ พี่เค้าน่ารักมากๆ  (อ่าน 5315 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
 **02**   วันนี้หนูก็ตอนแรก กะนอนอยู่บ้าน เพราะเสาร์ อาทิตย์ไม่รับงาน

ดูแลยายค่ะ ดูน้องสาวต้องไปนั่งเฝ้าน้องซ้อมหมากล้อม ใช้เวลากับครอบครัว ใช้ว่าหน้าเงิน รับๆงาน มั่วๆ

ไม่ดูคิว เดี๋ยว จะผิดใจ ว่านัดแล้วเบี้ยว ไม่ดีไม่ทำ สะดวกหนูก็ บอกลยว่าตอนนี้ๆ นะอะไรประมาณนี้

แล้วก็เจอพี่คนนึงค่ะ ขอดูรุป หลายรูปหน่อย หนุก็ อะเค ใจเย็นร่มๆ  เพิ่งตื่น5555

แล้วเค้าก็ให้เบอร์มา หนุก็โอเคขอเวลาอาบน้ำ ล้างขี้ฟัน แต่งตัว  แล้วหนูก็ออกไป

นัดกันที่ เซนทัลรามอินทราค่ะ  โทรหาเป็นระยะๆ ใจตุ่มๆต่อม ว่าจะโดนแกล้งไหม

พอไปถึงพี่เค้าก็ บอกว่ารอ แปป พี่ทำธุระที่ธนาคาร ไอเราก็เดินเล่น เดินวน พนักงานชายมอง อายยยยยจัง

พอสักพัก โทรไปว่าใกล้เสร็จยังนี่ก็จะเที่ยงแล้ว  ปิดเครื่องใส่หนูซะงั้น  **21**

เอาแล้ว โดนหลอกป่าวเนี่ย กลับดีมั๊ยน๊า เอ๊ะ! แบตพี่เค้าหมด หรือ สัญญาณไม่ดี หรือเปล่า ใจร่มๆ

รอไปอีกสักพักใหญ่ๆ ค่ะ โทรมา แล้วบอกให้ไป รอหน้าโรงหนัง เราก็กะรอ สักพัก ค่อยไป ให้พี่เค้ารอบ้าง แก้แค้นๆที่ให้รอ

เอ้าาา ยังไม่มาเลย เราก็ไม่้อยากโทรจิกโทรตาม  เราก็รอหน้าลิฟ เฮ้อออ ยืนจนความน่ารักละลายหายไปกะสายลมมมม ฟิ้วว 5555

ค่ะ แล้วก็ เออ คิด กลับดีก่าคงโดนหลอก ไม่มาแล้วแหละ  **07**  ก็เลยเดินไปห้องน้ำ กะเช็คสภาพความแบ๊วของตัวเอง

แล้วก็กลับบ้านไปนอนตีพุงดีฟ่าได้แต่ กดบีบี คุยเล่นเรื่อยเปื่ิอย กับลูกค้าคนอื่นๆแต่ยังไม่รับนัด ยังเผื่อพี่เค้าจะมา

แล้วเค้าก็โทรมาว่า เราเดินไปไหนแล้ว มะกี๊ พี่อยุ่ข้างหลังเรานะ ยืนคุย โืีทรศัพท์อยู่ **40**  แอร๊ยยย เห็นหนูตั้งนาน

ไม่บอกเลย เขินนน แย่ ขี้โกงเนอะ แล้ว ก็เดินออกมาพี่เค้า ถามหม่ำไร เราก็ตามใจค่ะ  พี่เค้าเลือก MK  ซึ้งเรา เอียนมาจากมะวาน

แต่ไม่ได้บอก เกรงใจ น่ะเกรงจายยย หม่ำแบบ เอียนๆไป  **20** หม่ำได้นิดนึง ประหยัดให้เค้าด้วย เกรงใจเกิ๊นน

แล้วก็ ตอนแรกจะดูหนัง  แต่ไม่ดูซะงั้น หนังไม่ใช่แนวที่อยากดูเลย พี่เค้าชวนเล่นเกมส์ตู้ จับผิดภาพไรงี้  เราก็ อิงแอบ แนบชิด ก็คนมันขี้อ้อน

แถมพี่เค้า น่ารัก อีกตะหาก  >>_<< **02** เล่นเสร็จ ไปหม่ำติม  หม่ำไม่หมด เอียนมากกอิ่มม อิ่มพี่เค้าอ่้ะ น่ารัก ^^

แล้วก็....................... ประทับใจค่ะ
I'm comeback

PolyPloid

• Full Member
  • People Like This 12
  • น้ำตาจะไหล ขอแชร์นะคะ
Re: มาส่งการบ้านค่ะ ปลื้มค่ะ พี่เค้าน่ารักมากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 11:59:24 PM »
อั๊ยยยยยยยยยยยยย่ะ!!  **02** **02**

+= Little Pig =+

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
Re: มาส่งการบ้านค่ะ ปลื้มค่ะ พี่เค้าน่ารักมากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 01:31:57 PM »
 41  41

น่ารัก ที่สุด !!!!!
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

SuperCars

• People Like This 13
  • ....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 01:35:08 PM »
 **07**อิจฉา
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 03:36:57 PM »
41  41

พี่เค้านะคะ น่ารักอิอิ แอบหล่ออ ด้วย><  **02**
**07**อิจฉา

อิจฉา หนูหรอคะ อิอิ พี่เค้าน่ารักเกินนค่ะ สุภาพ พูดจากรุ่มกริ่ม ชวนคิด อิอิ

ชอบแหย่ ไอเราก็ ไม่แพ้กัน  **06**  ฟินกับความน่ารัก **30**พี่เค้า เลยล่ะ  **34**

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 04:43:23 PM »
41  41

พี่เค้านะคะ น่ารักอิอิ แอบหล่ออ ด้วย><  **02**
**07**อิจฉา

อิจฉา หนูหรอคะ อิอิ พี่เค้าน่ารักเกินนค่ะ สุภาพ พูดจากรุ่มกริ่ม ชวนคิด อิอิ

ชอบแหย่ ไอเราก็ ไม่แพ้กัน  **06**  ฟินกับความน่ารัก **30**พี่เค้า เลยล่ะ  **34**

ไปเที่ยวกันไหม **01**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 08:53:50 PM »
41  41

**07**อิจฉา

**30**  เดี๋ยวพี่พาไปกิน ตับๆๆ   ร้องว่าไรต่อนะคะ ลืม   **08**

Movie_man

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:04:44 AM »
ดีใจด้วยครับ การบ้านน่ารักดี  **35**

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:39:38 AM »
ดีใจด้วยครับ การบ้านน่ารักดี  **35**

**02** **02** **02**

ขอบคุณค่าาา อิอิ เขินอยู่เลยยย 41 41 41

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 03:51:19 AM »
41  41

**07**อิจฉา

**30**  เดี๋ยวพี่พาไปกิน ตับๆๆ   ร้องว่าไรต่อนะคะ ลืม   **08**

ตับๆๆๆๆ **11**

KazAe

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 08:36:12 AM »
 **02**
น่ารักจังเลยค่ะ ... โชคดีนะเนี่ยเจอพี่ๆที่น่ารัก ...  41
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:54:31 PM »
ตกลงว่า คุณพี่น่ารัก แต่มีแอบงอนเล็กๆนะเนี้ยะ คราวหน้าบอกให้พี่เค้ามาแก้ตัวใหม่จิ **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 12:21:16 AM »
อยากมีคนปลื้มบ้างจัง   แต่สงสัยจะยาก **21**
gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

Ryo

• People Like This 8
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 05:24:19 PM »
อยากมีแบบนี้บ้างจุงเบย
รักแท้....ไม่มีในพจนานุกรม