ผู้เขียน หัวข้อ: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี  (อ่าน 8240 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี
« เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:32:12 PM »
มี ผู้ชาย คนนึง แบบว่า เยอะเกิน **25**

หนุอ่าเป็นคนใจเย็น ไม่ค่อยว่าหรือด่าใคร แต่อยากด่าจริงๆนะ **22**

เค้าไลน์มา ว่าอยากจ้างเที่ยว เราก็บอกรายละเอียดไป

เค้าก็เออ ขอเบอร์ โทรมาปุ๊ป บ่นก่อนเลย  โพสอะไรของเธอ ไร้สาระ จ้างเที่ยวอะไร

หนุก็งง เอ้า ละคุณเข้ามาดูทำไม(ไม่ได้เอ่ยไป เกรงใจ) เค้าก็บ่นๆว่าประมาณหนูอ้ะ โพสไรงี่เง่า

งง งง งง ค่ะ  แล้วก็ พลิืก ยังกะพลิกหมูย่าง กลายเป็นเค้ามาบอก โพสไรน่ารักมาก คำพูดเธอน่ารักชอบบบบ **08** **08**

หนูก็ double ง งู เลยค่ะ งง งง เข้าไปอีก มันอะไรของมันวะ สักพักบอกเป็นห่วง ทำไรอยู่หนูก็ตอบ

เค้าก็บอกคิดถึงนะ  แล้วก็ อวดว่า จบปริญญาโท กำลัง ต่อเอก บ้านรับเหมาก่อสร้าง (คือไม่ได้สนใจเลยนะว่าจบไรมา รวยมั๊ย )

คือคุยไม่ค่อยรู้เรื่องอ้ะ แล้วเค้าก็บอกว่า ที่รักๆ หนุก็เลยถามว่า ใครที่รักเธอ เค้าก็บอกเดี๋ยวก็รักกันเอง

บังคับๆ ว่าหนูเป็นแฟนเค้า  **07** **07**  หนูคุยกับเค้าหนูปวดหัวมากกแล้วก็พอไม่รับก็เอาีอีกเบอร์โทรมา

หนูรำคาญ หงุดหงิด เซง จนเอาไปฝันว่า หนูวีนเค้าแล้วเค้าก็บอกจะเลิกยุ่ง  แต่มันแค่ฝันง่ะ **01** **01**

ยังโทรมาวันนี้บอกว่า หนูไม่มีงานที่จะหาเงินแล้วหรอ (ไม่ได้ยึดเป็นอาชีพ ว่างตรงกันก็ไป) หนูก็เลยพูดว่า ทำไม

เราทำแบบนี้ มันสุจริตไม่ได้  ไป แค่ไปกินข้าวดูหนัง มันแย่มากมั๊ยที่รับจ้างเที่ยว

ไม่ชอบแล้วโทรมา แล้วมาพูดนั้นพูดนี่ ไม่เข้าใจ   เอ้อ บอกจะเปลี่ยนเบอร์หนี เค้าก็บอกยังไงก็หาเจอ

ทำไมต้อง ตามหนูขนาดนั้นหน้าก็ไม่เคยเจอTT^TT **12** **12** **12** สุดสนจะเศร้าเจอคนบ้า
I'm comeback

SuperCars

• Full Member
  • People Like This 13
  • ....
Re: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:35:39 PM »
อิจฉาจัง อยากมีมั้ง  **21**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:40:28 PM »

มีอะไรคะ  แบบนี้ไม่ไหวนะ คุยกันไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย  พูดจาไม่เข้าหู เค้าว่าเค้าอ้ะ ฉลาดดด

ไม่งั้นไม่จบโท  เลยพูดไปคำนึง การศึกษาไม่ได้ทำให้คนดี

เค้าก็เงียบ แล้วก็บ้าใส่หนูต่อTT^TT

ปล.อยากมีคนเรียกที่รักไหมคะ พี่รถ อยากขึ้นไปนั่งพี่จัง **02** **02**

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:46:43 PM »

มีอะไรคะ  แบบนี้ไม่ไหวนะ คุยกันไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่

เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย  พูดจาไม่เข้าหู เค้าว่าเค้าอ้ะ ฉลาดดด

ไม่งั้นไม่จบโท  เลยพูดไปคำนึง การศึกษาไม่ได้ทำให้คนดี

เค้าก็เงียบ แล้วก็บ้าใส่หนูต่อTT^TT

ปล.อยากมีคนเรียกที่รักไหมคะ พี่รถ อยากขึ้นไปนั่งพี่จัง **02** **02**

จะดีหรอ **34**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:54:58 PM »

จะดีหรอ **34**

**39** **39** **39**

อิอิ  พิมตกค่า นั่งรถค่าๆไม่ใช่นั่งพี่ แหะๆ **02** **02**

Denny.S

• People Like This 37
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:55:47 PM »

--> พี่ยังไม่รู้เลยเรียน ป.1 จะจบหรือป่าว ตอนนี้ก็พออ่านออกเขียนได้

--> อิอิ ไม่อยากคิดเลยครับ คุณ SuperCar จินตนาการไม่ค่อยดี น้อง Minidoll จะขี่รถ
     (ขออภัยน้อง Minidoll ล่วงหน้านะครับ)  **26**

ลุงเสือ ใจดี

• People Like This 15
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:56:18 PM »
เก็บกด

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 05:57:18 PM »

--> พี่ยังไม่รู้เลยเรียน ป.1 จะจบหรือป่าว ตอนนี้ก็พออ่านออกเขียนได้

--> อิอิ ไม่อยากคิดเลยครับ คุณ SuperCar จินตนาการไม่ค่อยดี น้อง Minidoll จะขี่รถ
     (ขออภัยน้อง Minidoll ล่วงหน้านะครับ)  **26**

**30** **30** **30** **30**

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:10:35 PM »

**30** **30** **30** **30**

คิดอะไรกันคะ **40** **40**

หนูก็คิดแบบพี่ๆคิดค่ะ ไปนั่งรถกับพี่รถ  ขี่ก็ได้ค่ะ สองล้อๆ อิอิ **10**

แว๊นๆ เดี๋ยวหนูเป็นสก๊อยให้ค่ะ แต่คุณสมบัติไม่ครบขาไม่มีรอยท่อ **30** **30**

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• Sr. Member
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:21:32 PM »
จดจำช่วงเวลานี้ให้ดีนะ.....อีกหน่อยมีลูกมีหลาน จะได้มีเรื่องเล่าให้เด็กๆฟังว่า ช่วงเวลาหนึงของชีวิต เคยเจอผู้ชาย..........(ตรงจุดๆๆๆ นี่เติมเอาเองว่าอยากด่าอะไร)แบบนี้ด้วยล่ะ.........ป.ล จำไว้เป้นประสบการ์ณล่ะกันเนอะ.............ส่วนคำแนะนำ ไม่ต้องเปลี่ยนเบอร์หรอกครับ...เค๊าโทรมา รับก็ไม่ต้องรับ ถ้า เค๊าเปลี่ยนเบอร์โทรมา พอเรารับ พอรูว่าเป้นเขา เราก็กดวางสายเลย....

December

• People Like This 24
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:30:36 PM »
มี..คุณรถ งงอะไรอยู่ป่าวเนี่ย **40**

simcity

• People Like This 168
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:31:15 PM »
คนเดียวกับน้องคนก่อน ที่โดนตามวีนหรือเปล่า  ในนี้โรคจิตส่วนใหญ่ตัวเดิมซ้ำๆแหละ ^^

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:47:31 PM »
มี..คุณรถ งงอะไรอยู่ป่าวเนี่ย **40**

ไม่ง ง  นะ  **08**

Winnaraka

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:59:12 PM »

ไม่ง ง  นะ  **08**

ดูเหมือนจะไม่งง แต่กวน  **34** **34**

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:00:43 PM »
ไม่เชิงวีนค่ะ แต่มาอวดนั่นอวดนี้ การศึกษาสูงแล้วบอก หนุทำตัวไม่มีค่า ประมาณนี้

มาทำอะไรแบบนี้โพสอะไร หางานอื่นไม่ได้หรอ หนุก็ไม่ได้บอกว่าหนูทำเป็นอาชีพ

พี่คนไหนอยากจ้างหนูว่างพี่เค้าว่าง หนูก็ไป เป็นการหารายได้เสริม แต่มาพูดทำนอง ว่ามันแย่

เค้าบอกเค้าจ่ายให้เลยไม่ต้องเจอเค้าให้ได้ หนุก็ไมไ่ด้หน้าเงินที่จะทำ....ใส่ แล้วอ้อนเอาเงิน

แค่อยากคุยอยากมีพี่ๆที่คุยแล้วสบายใจอย่างไป สภากาแฟ แฮปปี้มากกกกเจอพี่ๆ แล้วก็พี่สาว เพื่อนๆที่น่ารัก

แ้ล้วสักพัก เค้าก็กลับคำพูดกลายมา้เป็นสิ่งที่หนุโพสไปมันน่ารัก พ้อยน่ารักมากเลยอ้ะ อะำไรแบบนี้

แล้วคำพูดคำ หนูไม่ชอบคือโอ้อวดให้หนุคิดว่าเค้ารวย  ใช่เค้าอาจจะมีจริงอย่างที่พูด

แต่การที่จะจีบจะให้ใครรัก ต้องบังคับ ต้องเอาเงินเอาสิ่งต่างๆมาล่อ เอาคำพูดที่ว่าจะใ้ห้เงินมาล่อ

หนูก็ยังไม่โตเท่้าไหร่ แต่พอแยกแยะได้บ้างว่าใครคิดอะไร มาแนวไหน(บางทีแอบโง่มาก)

จะนัดเจอ พูดท้าทายว่าหนุไปไม่กล้าไปหรอก พระรามสอง ท้าแล้วคิดว่าหนูจะไป กล้าไปค่ะ แำต่ไม่ใช่ด้วยคำพูดแบบนี้

อยากเจอนัดดีดี ไม่ต้องหว่านล้อม พร้อมจะไปถ้าคุยแล้วโอเค ไม่ต้องจ้างก็ได้

แต่แบบหนูบอกว่าไม่ชอบ ไม่อยากคุย ไม่ได้รัก ไม่รู้จักจะ มาชอบพ้อยทำไม เค้าก็ บอกต้องรัก ต้องชอบ

อึดอัดค่ะ **07** **07** **07** **07**  อยากวีนให้เลิกยุ่ง จนเก็บไปฝันเลย **08**

simcity

• People Like This 168
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:07:41 PM »
โชคดี ที่แสดงสัน.... ตอนคุย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปเจอตัวจริง ^^

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:15:09 PM »
ไปๆๆๆๆๆ คิดไป2เบี้ย ไปกินเหล้ากันดีกว่า

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:24:57 PM »
ไปๆๆๆๆๆ คิดไป2ไฝ่เบี้ย ไปกินเหล้ากันดีกว่า

PolyPloid

• People Like This 12
  • น้ำตาจะไหล ขอแชร์นะคะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:11:58 PM »
โอ๋ๆๆ ขวัญเอ้ยขวัญมานะคะ

**36** **36** **36**

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:37:27 PM »
รับสายแล้วไม่ต้องคุย  ให้เพ้อไปคนเดียว  ไม่ต้องฟังด้วย
gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

PolyPloid

• People Like This 12
  • น้ำตาจะไหล ขอแชร์นะคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:41:40 PM »
โชคดี ที่แสดงสัน.... ตอนคุย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปเจอตัวจริง ^^
เห็นด้วยกับคห.นี้ค่ะ  **26**

อะไรก็ได้

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 25
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:26:45 PM »
 **08** ที่บ้านเราเค้าเรียกว่า "ป่วย" ป่วยไม่ธรรมดาน่ะ
"ป่วยมีปมด้อย" แบบ รพ.ก็ไม่รับ วัดก็ไม่เอา มีปมด้อย!!! พวกนี้น่าสงสาร... ต้องกรวดน้ำแผ่ส่วนบุญส่วนกุศล !!! แผ่แรงๆ จะได้ถึง !! ไม่งั้นก็ขอส่วนบุญอยู่นั่นแหละ !!!
ไม่เห็นต้องเปลี่ยนเบอร์นิค่ะ !! มีปัญญาโทรก็โทรไป สงสัยว่าง งานการไม่ทำ.... อยากโทรๆไป เดี๋ยวเค้าเมื่อย ก็เลิกโทรเองแหละ พวกจิตไม่ดี อย่าไปตอล้อต่อเถียงเรยค่ะ ประสาทจะแย่..... แบบว่าเจอบ่อย สวนกลับหลายรายล่ะ พวกสติไม่ปกติ ^^" อย่าไปสนใจเรยค่ะ
*~>ว่างๆ ชอบวิ่งใน ทุ่งลาเวนเดอร์<~*

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:43:59 PM »
น่ากลัวอ่ะ...ประกาศ ชื่อuser  เลยได้ไหม๊อ่ะ ..(เริ่มสยองสำหรับสาวๆล่ะนะเราว่า กำลังระบาด ...อันตรายสำหรับสาวๆที่รับจ้างเที่ยว อันตรายนี้หมายถึงกับ "สุขภาพจิตตัวเอง" **19**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

December

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 05:20:48 AM »
เค้าโทรมา ก็ให้เพื่อนผู้ชาย รับแล้วบอกว่า คุณมีธุระอะไรกับแฟนผ้มมมมคับ (เน้นเสียงแมนๆเหมือนทหาร)
แล้วถ้าไม่มีธระอะไรก็ไม่ต้องโทมานะคับ ผ้มมมมไม่ชอบ!
 **25**เอแล้วถ้าเค้ามาอ่านกระทู้นี้จะเสียแผนมั้ยเนี่ย

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 07:43:27 AM »
เค้าโทรมา ก็ให้เพื่อนผู้ชาย รับแล้วบอกว่า คุณมีธุระอะไรกับแฟนผ้มมมมคับ (เน้นเสียงแมนๆเหมือนทหาร)
แล้วถ้าไม่มีธระอะไรก็ไม่ต้องโทมานะคับ ผ้มมมมไม่ชอบ!
 **25**เอแล้วถ้าเค้ามาอ่านกระทู้นี้จะเสียแผนมั้ยเนี่ย

ผมเชื่อนะ ว่าวีธีนี้ใช้ได้ผลมากที่สุด เพราะ ส่วนมาก พอได้ยินเสียงผู้ชาย   ก็จะรีบวางสาย **04**

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 08:14:41 AM »
ต่อให้ผู้ชายรับก็จะรีบวางสาย แต่ จะโทรมาป่วนอีกค่ะ คือ>>> ยังโทรมาเรื่อยๆ เหมือนยิงเบอร์มา ให้ดังครั้งสองครั้งแล้ววางน่ะค่ะ ...(เคยเจอ) ดีไม่ดีบางเบอร์โทรมาเป็นปีๆ ยังมีเลย >>ดีว่าเราใช้บล็อกเบอร์ /sms เลยค่อยยังชั่วหน่อย **25**

อยากแก้แค้นคืนมั่งอ่ะ >> เอาเบอร์ไปโพสแจกซะเลย.. ใครมีเว็บเด็ดแน่นำหน่อยนะ ..."ชอบโรคจิตดีนัก" **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

+= Little Pig =+

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 09:31:09 AM »
ป่วยอย่างแรงเลยนะนั่น !!!

กรณีนี้ ก็รับมันไปนั่นแหละค่ะน้องสาว

ไม่ต้องพูด มันอยากเพ้อบ้าเพ้อบออะไร ก็ปล่อยมันไป

แล้วก็หาวิธีแกล้งมันไป เดี๋ยวมันก็เลิกไปเอง

เปิดเสียงอะไรไปกวนก็ได้

หรืออัดเสียงคนดุ ๆ โหด ๆ ไว้ก็ได้

พอเค้ารับเราก็เปิดเสียงที่อัดไว้

(แต่จะได้ผลมั๊ย ก็ไม่รู้นะคะ)

---------------------

แต่ที่เคยเจอ ก็จะ ไม่รับ ไม่กดสายทิ้ง

ปล่อยมันไว้เฉย ๆ นั่นแหละ เดี๋ยวมันก็เลิกไปเอง

--------------------

สู้ ๆ นะคะ หวังว่าน้องคงเจอทางออกที่ดีนะ
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

December

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 06:32:39 PM »
โห..น้องmongเบยโหดจัง จิงๆแล้วพวกนี้เค้าระวังตัวกันนะ คงไม่มีใครยอมคายที่ซ่อนง่ายๆหรอกจ๊ะ

December

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 04:03:03 AM »
โห..น้องmongเบยโหดจัง จิงๆแล้วพวกนี้เค้าระวังตัวกันนะ คงไม่มีใครยอมคายที่ซ่อนง่ายๆหรอกจ๊ะ
**34** **34**
แบบเพชรฆาตหน้าหวาน หรือมะก็ สวย โค ต ร ดุ. อะไรทำนองเนี่ย
โอ้ยย..น่ากัวจัง  **08**

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:25:01 PM »
 **25**
รายงาน ความคืบหน้าค่ะ

เมื่อวันเสาร์ มีนัด กับลูกค้าท่านนึง อายุประมาณ 30

ให้อยู่ด้วยทั้งวัน เหมาเลย แค่เช้าเยน กิน เที่ยว  ชอปเป็น เพื่อน

โทร มาค่ะ ให้ เค้ารับสาย  ฝ่ายนั้น ได้ยินเสียง ผู้ชาย วางเลยค่ะ

แล้ว สักพักโทร ใหม่ค่ะ หนุเลยบอก อยู่กับแฟน  แค่นี้นะแล้วหนูก็ วางสาย

แล้ว อีก สองสามนาทีโทรมาอีกค่ะ หนูก็ ให้ พี่เค้ารับ เ้ค้าก็รีบวางเลย

คราวนี้ ยิง มา ทีนึงหลังจากได้ยินเสียง พี่ ผู้ชาย

ส่งข้อความมาว่า  แอบไปเที่ยวกับกิ๊กอีกแล้วนะคะ โทรกลับด้วย 

หนูก็ งง อะไรวะ เป็นแฟน..หรอวะ  แล้วก็ กลับบ้าน มาเย็นๆ

ประมาณ ดึกๆ ก็โทรมา แต่หนู หลับ ค่ะ หลายสายอยู่

แล้ววันนี้ ก็มี สองสาม สาย แต่ไม่ได้รับหนูปิดเสียง

ความพยายามสูงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพลียแทนนนน **25** **25** **25** **25** **25** **25**

SuperCars

• ....
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:30:14 PM »
**25**
รายงาน ความคืบหน้าค่ะ

เมื่อวันเสาร์ มีนัด กับลูกค้าท่านนึง อายุประมาณ 30

ให้อยู่ด้วยทั้งวัน เหมาเลย แค่เช้าเยน กิน เที่ยว  ชอปเป็น เพื่อน

โทร มาค่ะ ให้ เค้ารับสาย  ฝ่ายนั้น ได้ยินเสียง ผู้ชาย วางเลยค่ะ

แล้ว สักพักโทร ใหม่ค่ะ หนุเลยบอก อยู่กับแฟน  แค่นี้นะแล้วหนูก็ วางสาย

แล้ว อีก สองสามนาทีโทรมาอีกค่ะ หนูก็ ให้ พี่เค้ารับ เ้ค้าก็รีบวางเลย

คราวนี้ ยิง มา ทีนึงหลังจากได้ยินเสียง พี่ ผู้ชาย

ส่งข้อความมาว่า  แอบไปเที่ยวกับกิ๊กอีกแล้วนะคะ โทรกลับด้วย 

หนูก็ งง อะไรวะ เป็นแฟน..หรอวะ  แล้วก็ กลับบ้าน มาเย็นๆ

ประมาณ ดึกๆ ก็โทรมา แต่หนู หลับ ค่ะ หลายสายอยู่

แล้ววันนี้ ก็มี สองสาม สาย แต่ไม่ได้รับหนูปิดเสียง

ความพยายามสูงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพลียแทนนนน **25** **25** **25** **25** **25** **25**

เดียว เบื่อ ก็หยุดเองเเละไม่ต้องไปสน ใจ หรอก   ถ้ายิ่ง สนใจ มันก็จะชอบ อะ พวกโรคจิตอะ **11**

อัศวินขี่ม้าขาว

• Biophere
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 09:25:29 PM »
**34** **34**ได้ผลอ่าาาา
เคยทำนะคะ แต่นานที เค้าจะโทรมาอีก เราก็ฝากโทรศัพท์ไว้กับเพื่อนชายตลอดเลยอ่า จนเขาจะเลิกโทรมา
น้องสาวคาวบอยแคมมารี่

+Daugther of CowboY CamMarY+

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 08:34:56 AM »
 **36** **36**

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ  จะทำตามอย่างเคร่งครัด  **39** **39**

WANTED U

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 10:36:16 AM »
แล้วคุณแจ้งผ่านหน้าเวบ เค้าเข้ามาอ่านก็รู้สิครับ
น่าจะเก็บเงียบไว้ดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาระบายบนกระทู้อีก
เรื่องบางเรื่องอาจไม่จำเป็นต้องบอกดีกว่า ถ้าทำให้เราไม่สบายใจ

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:44:40 AM »
แล้วคุณแจ้งผ่านหน้าเวบ เค้าเข้ามาอ่านก็รู้สิครับ
น่าจะเก็บเงียบไว้ดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาระบายบนกระทู้อีก
เรื่องบางเรื่องอาจไม่จำเป็นต้องบอกดีกว่า ถ้าทำให้เราไม่สบายใจ

ถ้าเค้ามาอ่านจะดีมากเลยค่ะ เพราะตอนคุยก็พูดไปตรงๆแล้วว่าไม่อยากคุย   รำคาญไม่ชอบ **22**

แต่เค้าก็บอกกลับว่า เค้าสำคัญ กับพ้อยมากกก  **12**  ก็อยากให้อ่านให้รู้ไปเลยว่าพ้อยคิดไง

จะมาแก้ต่างก็ได้นะคะ ว่าเค้ไม่ได้ทำ  แต่อย่างน้อยตอนคุยก็ประชุมสาย แล้วก็ไม่ได้พูดให้ตัวเองี

ถ้าจะอัดเสียงเดี๋็๋ยวก็จะกลายเป็นประเด็นที่ว่าเป็นคนอัดเอง ก็ต้องพูดให้ตัวเองีัอยู่แล้ว

คือไม่อยากจะใช้คำหยาบพูดกับเค้าเท่าไหร่  คำพูดเค้าตามจริงพ้อยก็ควรจะด่ากลับตั้งแต่ เค้าว่า การรับจ้างเที่ยวมันต่ำแล้วล่ะค่ะ

แล้วที่ โพสๆมาไม่ไ่ด้สร้่างกระแสให้น่าสงสาร แต่ว่า อยากเตือน เพื่อนๆ ผู้หญิงด้วยกันว่า ใครและ เบอร์อะไร

พฤติกรรมแบบไหน ที่เค้าแสดง และ มัน สร้างความรำคาญ และ รบกวนมากแค่ไหนเท่านั้นเองค่ะ

ถ้าโพสๆไปทำให้เข้าใจผิดอย่างไรขอโทษด้วย **38** **38** **38**

Ryo

• People Like This 8
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 12:00:14 PM »
น่าอิจฉาจุงเบย มีคนโทรตามด้วย **34**
รักแท้....ไม่มีในพจนานุกรม

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:51:53 AM »
อิจฉาเจ้าของกระทู้...ไมไม่มีใครโทรหาเราบ้างว๊า **13**

December

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 12:43:31 PM »
งั้นผมโทหาพี่เอง **34**

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:01:52 AM »
งั้นผมโทหาพี่เอง **34**

ชะ **13**