ผู้เขียน หัวข้อ: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี  (อ่าน 8243 ครั้ง)

PolyPloid

• Full Member
  • People Like This 12
  • น้ำตาจะไหล ขอแชร์นะคะ
Re: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 08:41:40 PM »
โชคดี ที่แสดงสัน.... ตอนคุย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปเจอตัวจริง ^^
เห็นด้วยกับคห.นี้ค่ะ  **26**

อะไรก็ได้

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 25
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:26:45 PM »
 **08** ที่บ้านเราเค้าเรียกว่า "ป่วย" ป่วยไม่ธรรมดาน่ะ
"ป่วยมีปมด้อย" แบบ รพ.ก็ไม่รับ วัดก็ไม่เอา มีปมด้อย!!! พวกนี้น่าสงสาร... ต้องกรวดน้ำแผ่ส่วนบุญส่วนกุศล !!! แผ่แรงๆ จะได้ถึง !! ไม่งั้นก็ขอส่วนบุญอยู่นั่นแหละ !!!
ไม่เห็นต้องเปลี่ยนเบอร์นิค่ะ !! มีปัญญาโทรก็โทรไป สงสัยว่าง งานการไม่ทำ.... อยากโทรๆไป เดี๋ยวเค้าเมื่อย ก็เลิกโทรเองแหละ พวกจิตไม่ดี อย่าไปตอล้อต่อเถียงเรยค่ะ ประสาทจะแย่..... แบบว่าเจอบ่อย สวนกลับหลายรายล่ะ พวกสติไม่ปกติ ^^" อย่าไปสนใจเรยค่ะ
*~>ว่างๆ ชอบวิ่งใน ทุ่งลาเวนเดอร์<~*

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:43:59 PM »
น่ากลัวอ่ะ...ประกาศ ชื่อuser  เลยได้ไหม๊อ่ะ ..(เริ่มสยองสำหรับสาวๆล่ะนะเราว่า กำลังระบาด ...อันตรายสำหรับสาวๆที่รับจ้างเที่ยว อันตรายนี้หมายถึงกับ "สุขภาพจิตตัวเอง" **19**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

December

• People Like This 24
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 05:20:48 AM »
เค้าโทรมา ก็ให้เพื่อนผู้ชาย รับแล้วบอกว่า คุณมีธุระอะไรกับแฟนผ้มมมมคับ (เน้นเสียงแมนๆเหมือนทหาร)
แล้วถ้าไม่มีธระอะไรก็ไม่ต้องโทมานะคับ ผ้มมมมไม่ชอบ!
 **25**เอแล้วถ้าเค้ามาอ่านกระทู้นี้จะเสียแผนมั้ยเนี่ย

SuperCars

• Full Member
  • People Like This 13
  • ....
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 07:43:27 AM »
เค้าโทรมา ก็ให้เพื่อนผู้ชาย รับแล้วบอกว่า คุณมีธุระอะไรกับแฟนผ้มมมมคับ (เน้นเสียงแมนๆเหมือนทหาร)
แล้วถ้าไม่มีธระอะไรก็ไม่ต้องโทมานะคับ ผ้มมมมไม่ชอบ!
 **25**เอแล้วถ้าเค้ามาอ่านกระทู้นี้จะเสียแผนมั้ยเนี่ย

ผมเชื่อนะ ว่าวีธีนี้ใช้ได้ผลมากที่สุด เพราะ ส่วนมาก พอได้ยินเสียงผู้ชาย   ก็จะรีบวางสาย **04**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 08:14:41 AM »
ต่อให้ผู้ชายรับก็จะรีบวางสาย แต่ จะโทรมาป่วนอีกค่ะ คือ>>> ยังโทรมาเรื่อยๆ เหมือนยิงเบอร์มา ให้ดังครั้งสองครั้งแล้ววางน่ะค่ะ ...(เคยเจอ) ดีไม่ดีบางเบอร์โทรมาเป็นปีๆ ยังมีเลย >>ดีว่าเราใช้บล็อกเบอร์ /sms เลยค่อยยังชั่วหน่อย **25**

อยากแก้แค้นคืนมั่งอ่ะ >> เอาเบอร์ไปโพสแจกซะเลย.. ใครมีเว็บเด็ดแน่นำหน่อยนะ ..."ชอบโรคจิตดีนัก" **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

+= Little Pig =+

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 09:31:09 AM »
ป่วยอย่างแรงเลยนะนั่น !!!

กรณีนี้ ก็รับมันไปนั่นแหละค่ะน้องสาว

ไม่ต้องพูด มันอยากเพ้อบ้าเพ้อบออะไร ก็ปล่อยมันไป

แล้วก็หาวิธีแกล้งมันไป เดี๋ยวมันก็เลิกไปเอง

เปิดเสียงอะไรไปกวนก็ได้

หรืออัดเสียงคนดุ ๆ โหด ๆ ไว้ก็ได้

พอเค้ารับเราก็เปิดเสียงที่อัดไว้

(แต่จะได้ผลมั๊ย ก็ไม่รู้นะคะ)

---------------------

แต่ที่เคยเจอ ก็จะ ไม่รับ ไม่กดสายทิ้ง

ปล่อยมันไว้เฉย ๆ นั่นแหละ เดี๋ยวมันก็เลิกไปเอง

--------------------

สู้ ๆ นะคะ หวังว่าน้องคงเจอทางออกที่ดีนะ
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

December

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 06:32:39 PM »
โห..น้องmongเบยโหดจัง จิงๆแล้วพวกนี้เค้าระวังตัวกันนะ คงไม่มีใครยอมคายที่ซ่อนง่ายๆหรอกจ๊ะ

December

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 04:03:03 AM »
โห..น้องmongเบยโหดจัง จิงๆแล้วพวกนี้เค้าระวังตัวกันนะ คงไม่มีใครยอมคายที่ซ่อนง่ายๆหรอกจ๊ะ
**34** **34**
แบบเพชรฆาตหน้าหวาน หรือมะก็ สวย โค ต ร ดุ. อะไรทำนองเนี่ย
โอ้ยย..น่ากัวจัง  **08**

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:25:01 PM »
 **25**
รายงาน ความคืบหน้าค่ะ

เมื่อวันเสาร์ มีนัด กับลูกค้าท่านนึง อายุประมาณ 30

ให้อยู่ด้วยทั้งวัน เหมาเลย แค่เช้าเยน กิน เที่ยว  ชอปเป็น เพื่อน

โทร มาค่ะ ให้ เค้ารับสาย  ฝ่ายนั้น ได้ยินเสียง ผู้ชาย วางเลยค่ะ

แล้ว สักพักโทร ใหม่ค่ะ หนุเลยบอก อยู่กับแฟน  แค่นี้นะแล้วหนูก็ วางสาย

แล้ว อีก สองสามนาทีโทรมาอีกค่ะ หนูก็ ให้ พี่เค้ารับ เ้ค้าก็รีบวางเลย

คราวนี้ ยิง มา ทีนึงหลังจากได้ยินเสียง พี่ ผู้ชาย

ส่งข้อความมาว่า  แอบไปเที่ยวกับกิ๊กอีกแล้วนะคะ โทรกลับด้วย 

หนูก็ งง อะไรวะ เป็นแฟน..หรอวะ  แล้วก็ กลับบ้าน มาเย็นๆ

ประมาณ ดึกๆ ก็โทรมา แต่หนู หลับ ค่ะ หลายสายอยู่

แล้ววันนี้ ก็มี สองสาม สาย แต่ไม่ได้รับหนูปิดเสียง

ความพยายามสูงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพลียแทนนนน **25** **25** **25** **25** **25** **25**
I'm comeback