ผู้เขียน หัวข้อ: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี  (อ่าน 8242 ครั้ง)

SuperCars

• Full Member
  • People Like This 13
  • ....
Re: คือๆ ไม่อยากคุยทำไงดี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:30:14 PM »
**25**
รายงาน ความคืบหน้าค่ะ

เมื่อวันเสาร์ มีนัด กับลูกค้าท่านนึง อายุประมาณ 30

ให้อยู่ด้วยทั้งวัน เหมาเลย แค่เช้าเยน กิน เที่ยว  ชอปเป็น เพื่อน

โทร มาค่ะ ให้ เค้ารับสาย  ฝ่ายนั้น ได้ยินเสียง ผู้ชาย วางเลยค่ะ

แล้ว สักพักโทร ใหม่ค่ะ หนุเลยบอก อยู่กับแฟน  แค่นี้นะแล้วหนูก็ วางสาย

แล้ว อีก สองสามนาทีโทรมาอีกค่ะ หนูก็ ให้ พี่เค้ารับ เ้ค้าก็รีบวางเลย

คราวนี้ ยิง มา ทีนึงหลังจากได้ยินเสียง พี่ ผู้ชาย

ส่งข้อความมาว่า  แอบไปเที่ยวกับกิ๊กอีกแล้วนะคะ โทรกลับด้วย 

หนูก็ งง อะไรวะ เป็นแฟน..หรอวะ  แล้วก็ กลับบ้าน มาเย็นๆ

ประมาณ ดึกๆ ก็โทรมา แต่หนู หลับ ค่ะ หลายสายอยู่

แล้ววันนี้ ก็มี สองสาม สาย แต่ไม่ได้รับหนูปิดเสียง

ความพยายามสูงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพลียแทนนนน **25** **25** **25** **25** **25** **25**

เดียว เบื่อ ก็หยุดเองเเละไม่ต้องไปสน ใจ หรอก   ถ้ายิ่ง สนใจ มันก็จะชอบ อะ พวกโรคจิตอะ **11**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

อัศวินขี่ม้าขาว

• People Like This 20
  • Biophere
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 09:25:29 PM »
เค้าโทรมา ก็ให้เพื่อนผู้ชาย รับแล้วบอกว่า คุณมีธุระอะไรกับแฟนผ้มมมมคับ (เน้นเสียงแมนๆเหมือนทหาร)
แล้วถ้าไม่มีธระอะไรก็ไม่ต้องโทมานะคับ ผ้มมมมไม่ชอบ!
 **25**เอแล้วถ้าเค้ามาอ่านกระทู้นี้จะเสียแผนมั้ยเนี่ย
**34** **34**ได้ผลอ่าาาา
เคยทำนะคะ แต่นานที เค้าจะโทรมาอีก เราก็ฝากโทรศัพท์ไว้กับเพื่อนชายตลอดเลยอ่า จนเขาจะเลิกโทรมา
น้องสาวคาวบอยแคมมารี่

+Daugther of CowboY CamMarY+

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 08:34:56 AM »
 **36** **36**

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ  จะทำตามอย่างเคร่งครัด  **39** **39**
I'm comeback

WANTED U

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 10:36:16 AM »
แล้วคุณแจ้งผ่านหน้าเวบ เค้าเข้ามาอ่านก็รู้สิครับ
น่าจะเก็บเงียบไว้ดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาระบายบนกระทู้อีก
เรื่องบางเรื่องอาจไม่จำเป็นต้องบอกดีกว่า ถ้าทำให้เราไม่สบายใจ

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:44:40 AM »
แล้วคุณแจ้งผ่านหน้าเวบ เค้าเข้ามาอ่านก็รู้สิครับ
น่าจะเก็บเงียบไว้ดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาระบายบนกระทู้อีก
เรื่องบางเรื่องอาจไม่จำเป็นต้องบอกดีกว่า ถ้าทำให้เราไม่สบายใจ

ถ้าเค้ามาอ่านจะดีมากเลยค่ะ เพราะตอนคุยก็พูดไปตรงๆแล้วว่าไม่อยากคุย   รำคาญไม่ชอบ **22**

แต่เค้าก็บอกกลับว่า เค้าสำคัญ กับพ้อยมากกก  **12**  ก็อยากให้อ่านให้รู้ไปเลยว่าพ้อยคิดไง

จะมาแก้ต่างก็ได้นะคะ ว่าเค้ไม่ได้ทำ  แต่อย่างน้อยตอนคุยก็ประชุมสาย แล้วก็ไม่ได้พูดให้ตัวเองี

ถ้าจะอัดเสียงเดี๋็๋ยวก็จะกลายเป็นประเด็นที่ว่าเป็นคนอัดเอง ก็ต้องพูดให้ตัวเองีัอยู่แล้ว

คือไม่อยากจะใช้คำหยาบพูดกับเค้าเท่าไหร่  คำพูดเค้าตามจริงพ้อยก็ควรจะด่ากลับตั้งแต่ เค้าว่า การรับจ้างเที่ยวมันต่ำแล้วล่ะค่ะ

แล้วที่ โพสๆมาไม่ไ่ด้สร้่างกระแสให้น่าสงสาร แต่ว่า อยากเตือน เพื่อนๆ ผู้หญิงด้วยกันว่า ใครและ เบอร์อะไร

พฤติกรรมแบบไหน ที่เค้าแสดง และ มัน สร้างความรำคาญ และ รบกวนมากแค่ไหนเท่านั้นเองค่ะ

ถ้าโพสๆไปทำให้เข้าใจผิดอย่างไรขอโทษด้วย **38** **38** **38**
I'm comeback

Ryo

• People Like This 8
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 12:00:14 PM »
น่าอิจฉาจุงเบย มีคนโทรตามด้วย **34**
รักแท้....ไม่มีในพจนานุกรม

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• Sr. Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:51:53 AM »
อิจฉาเจ้าของกระทู้...ไมไม่มีใครโทรหาเราบ้างว๊า **13**

December

• People Like This 24
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 12:43:31 PM »
งั้นผมโทหาพี่เอง **34**

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• Sr. Member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:01:52 AM »
งั้นผมโทหาพี่เอง **34**

ชะ **13**