ผู้เขียน หัวข้อ: เซนทรัล เวิลด์ กับพี่หมูอ้วนน  (อ่าน 4415 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
เซนทรัล เวิลด์ กับพี่หมูอ้วนน
« เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 03:28:37 PM »
แ่ท่นนนน แท๊นนนน~~~~   น้องพ๊อยท์ มีการบ้านอีกแล้วค่า น่ารักอีกแล้วพี่คนนี้ ขอบอกๆ **34** **34**

เริ่มจากพี่เค้า ทักไลน์มา คุยเล่นกันแล้วก็ตกลงนัดกัน ตอนคุย น้องพ๊อยท์แอบโหด บอกว่า เก็บเงินก่อนเริ่มงานนะ พี่เค้าก็โอ **11**

ตอนแรกนัด4โมงเย็น ที่อนุเสาวรีย์ชัย  ไปๆมา พี่เค้ากลัวรถติด นัดใหม่ๆ บ่ายโมง ตอนแรกนึกว่าจะเบี้ยวไม่มาๆ เหมือนคนอื่น

แต่คนนี้ บรีพงานเราแหะ  ตอนนั้น เพิ่งตื่น ยังไม่อาบน้ำเลย  **25** อะเคๆ รีบๆ สรุป น้องพ๊อยท์ไปสายมากก  **12**

พี่เค้า ขับรถวนรอ เสาวรีย์ ไปสามรอบเห็นจะได้ บ่ายสอง สี่สิบ ถึงได้เจอ เจอหน้าแวบแรก อิอิ หมูน้อยย น่ารักเชียว

พี่เค้าแก้เขิลด้วยการหยอก  ไอเราอ้ะหน้าด้านน **30** เขินที่ไหน แซวพี่เค้า จิ้มพุงเค้าอีก เค้าบอกทำร้านอาหาร

อ้อ เลยอวบแบบนี้ใช่ป้ะ 5555555555 แซวกันไปมาหยอกกันบนรถ ถึงเซนทรัลเวิลด์ ตอนคุยบอกชอบกินสปาเก๊ตตี้ พี่เค้าเลยหาร้านให้หม่ำ

เจอร้านนึง แต่พ๊อยท์ เกรงใจ มันดูแพงไปจานละหลายร้อย  เดินไปจะเอ๋ ซานตาเฟ่ เค๊ๆ ซานตาเฟ่ละกานน๊า ไม่แพงเท่าไหร่ ประหยัดให้พี่เค้าอิอิ

น้องพ๊อยท์สั่ง สปาเก๊ตตี้ทะเลอบชีส หมูอ้วน สั่งสเต๊กหมูอบชีส  คือ  แรกๆชีสก็ยังร้อนๆพอมันเย็น เหอๆๆ เหนียวม๊ากกก กินไปหยอกไป

พ๊อยท์ก็แกล้ง มั่ง อ้อนมั้ง ซบๆ อิอิ  ทริปนี้ เอียนชีสมาก พี่เค้า สุภาพมากไม่มีลวนลามเลย มีแต่น้องพ๊อยท์นี่แหละ555  **11**

หม่ำเสร็จแล้ว ทำไรดีน๊า เดินจับมือกันไป พี่เค้าก็ไม่มีทีท่าจะลวนลามไรเลย ดีจัง ไม่อึดอัดเลยที่มากับเค้า 41 41

หมูอ้วนถามดูหนังไหม๊ ?? แล้วแต่พี่เลย แต่ไม่ดูหนังผีนะ  ถ้าหนังผีไปดูคนเดียว พ๊อยท์กลับบ้านละกัน พี่เค้าก็โอ๋ๆไม่ดูๆ

สรุป ไปดูโปรแกรมหนัง เจอเรื่อง ฮัลเซลเกรเซลนักล่าแม่มด ละมั้ง รอบ16.20 เอ้อ รอบนี้คือเวลาที่ดูได้ที่สุดละ **21** **21**

First class ได้ยินตอนแรก นึกว่าเหมือนๆ พารากอน ไม่้เกิน400-500  โห๋ 700 แพงจางงงง (แอบงกแทน) **07**

เริ่ม เครียดๆ ทำไมพี่ซื้อตัวแพงจัง หนูรุ้สึกแบบว่าเอ่ออ เกรงใจง่ะจ้างดูมาเที่ยวนะ แต่ก็ขอบคุณ เทคแคร์ดีมากมายย

1400 มันเป็นราคาที่แบบว่าซื้อ SL ได้สบายๆ แต่กับหนูนี่ไม่ได้อะไรเลย โคตรแสนจะเกรงใจ **26** **26** **26**

ไปถึง ก็ปรับเบาะ นั่งๆนอนเล่นสักพัก จับมือ ตลอดเลย มือเปียกเลย ดูหนังก็ซบกัน มองตา้บ้า่ง  แต่เอ๊ะ !!!!!!!!!!!

น้ำกับ ป๊อบคอร์น ยังไม่ได้เลย ทำไมเค้าไม่เอามาให้น๊า น้องพ๊อยท์ไปตามให้นะ แต่พี่เค้าบอกพี่ไปเอง  **36** **36**

ได้ สักที พนักงานลืม แงแง ลืมของเค้าคนเดียวไ้ด้ไงนะ  ทีีนี้ละ มีของเล่นใหม่ ป้อนป๊อปบคอร์น พ๊อยท์เอาป๊อบคอร์นกัดไว้นิดนึง ละยืนให้พี่เค้า

แหะๆ พี่เค้าเขินนใหญ่เลยยย  แต่น้องพ๊อยท์ งับเข้าปากหนี อิอิ หนังสนุกมากกก เป็นการหนังที่สนุก อบอุ่น แล้วก็โรแมนติก

ดูหนังไปเอา ป๊อบคอร์นยัดปากพี่เค้าไป หนังจบแล้วว หกโมงกว่าพอดี กลับบ้านได้แล้ว  ขากลับนี้ เหนื่อยมากกกก

คือเรื่องของเรื่อง จำไม่ได้ว่าจอดไว้ไหน จำได้แบบเลือนลาง น้องพ๊อยท์ไม่ได้จำเลย คลำทางเอาละทีนี้  **08** **08**

ดีนะ พี่หมูอ้วนเค้า พอจำได้นิดๆ เดิน วนหารถ เกือบ10นาที เจอแล้ว 55  กลับบ้านๆ น้องพ๊อยท์ ขอบคุณพี่เค้า ด้วยการจุ๊บๆแก้มไปหนึ่งที

แล้วก็บอกว่า ขอบคุณนะค๊าสำหรับวันนี้  พี่เค้าไปส่งที่ เสาวรีย์ เอากิ๊บมาติดเล่น เปิดเหม่ง พี่เค้าหันมาเห็น เฮ้ยยย น่ารักอ้ะเปิดเหม่ง ทำไม

ไม่เปิดตั้งแต่แรกอ๊าา  ถ่ายรูปเก็บไว้ได้ไหม?? พี่เค้าถาม  เคๆ ได้ๆเอามาดิ  ก็เลยเอาไอโฟนพี่เค้ามาถ่าย ก่อนถ่ายถามเลย มี360มั๊ย 555

แอ๊พนี้ทำให้เราีขึ้นมากก ถ่ายรูปเดี่ยว แล้วก็ถ่ายรูปคู่กะพี่เค้าอีก ถึงแล้วๆ ขออ้อน อีกหน่อยนะ จุ๊บๆๆๆ **39** **39**

แล้วก็กลับบ้าน โทรถามกันว่าถึงหรือยังเทคแคร์ๆแม้ว่างานจะจบไปแล้ว พี่เค้าบอก เราทำกิ๊บหล่นไว้บนเบาะ สงสัยตอนเอากิ๊บออกละถ่ายรุปอ่ะ 

เหอๆๆตุ่นจิงทิ้งหลักฐานไว้ในรถ กิ๊บหล่น  พี่เค้าบอกว่า จะเอามาคืน ครั้งหน้า แสดงว่า มีภาคสอง อิอิ

** ปล... ขอบคุณวันนี้นะคะ สนุกแล้วก็มีความสุข เหมือนไปเที่ยวกับแฟน แบบกุ๊กกิ๊กๆน่ารักมากเลย ขอบคุณนะคะ จุ๊บๆ
I'm comeback

Re: เซนทรัล เวิลด์ กับพี่หมูอ้วนน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 03:39:26 PM »
^^

ROONEY10

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: เซนทรัล เวิลด์ กับพี่หมูอ้วนน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 03:51:40 PM »
 **06** เขินๆ ฮ่าๆ เค้าเองๆ

ขอบคุณมากๆสำหรับวันนี้นะครับ  **02**

จุ๊บๆ **39**

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:08:48 PM »
**06** เขินๆ ฮ่าๆ เค้าเองๆ

ขอบคุณมากๆสำหรับวันนี้นะครับ  **02**

จุ๊บๆ **39**

ไว้มาดูหนังกันใหม่นะ รอบหน้าไม่เอาแพงแบบนี้นะคะ เปลือง  ขอบคุณค่ะ สนุกมากหนังนะ คนก็น่าร๊ากกก จุ๊บๆ **02** **02**

ROONEY10

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:13:39 PM »

ไว้มาดูหนังกันใหม่นะ รอบหน้าไม่เอาแพงแบบนี้นะคะ เปลือง  ขอบคุณค่ะ สนุกมากหนังนะ คนก็น่าร๊ากกก จุ๊บๆ **02** **02**

โอเค ครับผม  **36**

melody.nk

• Full Member
  • People Like This 9
  • คนร้อยคน มองคุณไม่เหมือนกันหรอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 04:02:31 AM »
 41 41อยากกินสปาเก็ตตี้มั่งจังงงงง
ไม่ใช่ผู้หญิงที่ดีที่สุด
แต่พร้อมจะเข้าจัยคุณมากที่สุด......

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• Sr. Member
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 11:18:23 AM »
การบ้านเยอะนะ น้องคนนนี้ ดีใจด้วยนะครับ...พี่ก็ว่าจะชวนน้องไปมั่ง  แต่ติดตรงที่...พี่ไม่ใช่แบบพวกพี่ๆเขาหน่ะสิ......ไปกับพี่คงไม่ได้กินอะไรดีๆหรอก...เพราะพี่คงจะเดินไปร้านเหล้าอย่างเดียว **30**

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 06:02:13 AM »
ชักเริ่มอยากกินมั่งอ่ะ  **36** สงสัยต้องหาคนพาไปหม่ำบ้างละ 41
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Denny.S

• People Like This 37
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 06:17:53 AM »
อุ้ย มีกัดป๊อบคอร์นแล้วป้อนด้วย **02** เป็นพี่งับไม่ปล่อยเลย อิอิ

Mississippii

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 10:06:27 AM »
อยากเจอแบบนี้มั่ง 5555
 **30**