ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณนะคะ ความทรงจำ  (อ่าน 4902 ครั้ง)

mutt/นู๋มัด

• Sr. Member
  • People Like This 27
  • คนทุกคนมีเหตุผลที่ต่างกันออกไป
Re: ขอบคุณนะคะ ความทรงจำ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 04:32:58 PM »
เชื่อสิว่าตอนนี้คนคนนั้นก้กำลังตอบคุนกลับมาว่า  "ผมดีใจนะที่ได้มมีความทรงจำร่วมกันกับคุณ" **38**
บางครั้งการได้พบคนดีๆ มันก้ทำให้เรารู้สึกว่า เราดีไม่พอ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 04:38:29 PM »
ซึ้งกินใจ ร้องให้เลยนะเนี่ย
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 06:42:18 PM »
กำลัง จะสร้างความทรงจำใหม่ค่ะ อิอิ  แต่กว่าจะเสร็จ นานเลยอ่า **30**
I'm comeback

~ งุงิ ~

• Full Member
  • People Like This 2
  • มอบรอยยิ้มให้คนที่พบ..เพื่อเป็นการเริ่มต้นความรักที่ไม่รู้จบ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 05:00:55 PM »
อ่านแล้วจะร้องไห้ มันโดน!! อย่างบอกไม่ถูก

แถมอ่านตอนฟังเพลงนี้วนมาได้สิบรอบแระมั้ง

"stay palmy ธีร์ ไชยเดช" http://youtu.be/ueCa4pTCcEc

คิดถึง..