ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดใช้กาแล๊คซี่ y บ้างคะ  (อ่าน 2063 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
พี่ๆท่านใดใช้กาแล๊คซี่ y บ้างคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 08:20:59 AM »
พี่ๆ ท่านใดใช้ รุ่นนี้ ช่วยบอกน้อง พ๊อยท์ หน่อยนะคะ   บีบี จะพัง แล้วค่ะค้างบ่อย

จะหาซื้อใหม่แบบราคา พอดีๆ ไม่แพงๆ แล้ว ถูกใจ ตัวนี้ อยากทราบว่า ใครใช้บ้างแล้ว ดีไหมคะ

ตอนนี้ มันลดราคา ค่ะ  3290  ><  ราคากลางๆ ไม่แพง มีแอ๊พ ครบเลย  ใครรู้ว่าใช้แล้วเป็นไง หรือมีรุ่นไหนแนะนำ

ก็ช่วยบอกหน่อยนะคะ  ไม่ต้อง แพงเวอร์ นะคะ งก ค่ะ  **30** **30**   **21**ตามจริงก็ไม่อยากเปลี่ยน สงสารน้องบีบี

แต่ หล่อนเล่น ค้าง ทุก 10นาที **22**   หรือ ใครมี วิธี ทำให้ บีบี มันเลิกค้าง ช่วยแนะนำด้วยนะคะไม่อยากเปลี่ยนเท่าไหร่

รักบีบี มากมาย แม่ซื้อให้ แต่ ปัญหาคือมัน ค้างค่ะ แล้วก็แบตเสื่อมนิดหน่อย ใคร พอรู้เรื่อง บีบี หรือ มือถือ ทั่วไป

ช่วยบอกหน่อยนะค๊าา ขอบพระคุณค่าาาาา **39** **39** **39** **39** **39**
I'm comeback

JOEL

• Full Member
  • People Like This 2
Re: พี่ๆท่านใดใช้กาแล๊คซี่ y บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 08:37:02 AM »
พอใชได้ แต่ช้า และแรมน้อยไปนิดนึง

มียี่ห้อ alcatel มั๊ง ถ้าจำไม่ผิดนะ ราคา 3990 cpu 1.4 จอ 4.3 นิ้ว ตัวนี้คุ้มมากมายครับ

dota_av

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: พี่ๆท่านใดใช้กาแล๊คซี่ y บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:13:07 PM »
ราคานี้ มีให้เลือกเยอะ อยู่นะจ๊ะ..ยังไง ลอง ถามอา๋ดู... ถ้ายังเรียนอยู่ราคานี้ OK แต่ถ้าทำงานละ ลองเล่นรุ่น ดีๆๆ ไปเลยใช้นานๆๆ  **10**

คติผม..เสียน้อยเสียยาก เสียมาก เสียง่ายๆๆ  **22**  เกี่ยวไหมนี่  **38**

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:51:11 PM »
พอใชได้ แต่ช้า และแรมน้อยไปนิดนึง

มียี่ห้อ alcatel มั๊ง ถ้าจำไม่ผิดนะ ราคา 3990 cpu 1.4 จอ 4.3 นิ้ว ตัวนี้คุ้มมากมายครับ

ขอบคุณค่าา **02**

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:52:34 PM »
ราคานี้ มีให้เลือกเยอะ อยู่นะจ๊ะ..ยังไง ลอง ถามอา๋ดู... ถ้ายังเรียนอยู่ราคานี้ OK แต่ถ้าทำงานละ ลองเล่นรุ่น ดีๆๆ ไปเลยใช้นานๆๆ  **10**

คติผม..เสียน้อยเสียยาก เสียมาก เสียง่ายๆๆ  **22**  เกี่ยวไหมนี่  **38**

ไว้ จะ หาดูนะคะ ชอบคุณค่ะ **06**