ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่จริงใจ  (อ่าน 2847 ครั้ง)

_♕SHARON♔_

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • อะไรก็ได้ สบาย และดีต่อใจ
ไม่จริงใจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 06:39:49 AM »
ถึง คนที่จ้างเที่ยว
จะไม่ขอพูดเรื่องราวใดๆ รุ้แค่ว่าในเมื่อไปตามนัดแล้วเที่ยวจบแล้ว
บอกว่าจะโอนเงินให้ก็สมควรทำนะคะ ไม่ใช่ต้องให้เด็กอายุห่างกันเป้นสิบๆปีมาทวง
บางทีหนูก็อายที่จะไปทวงนะ โตๆกันมากแล้ว รบกวนมีจิตสำนึกแล้วทำตามคำพูดด้วยนะคะ

^_____^ ถ้าเข้ามาอ่านรุ้สึกว่าคือตัวคุน ก็กรุณา ชำระหนี้ กันด้วยนะคะคนดี
LOVE's a GAME  <3

norasingha

• Hero Member
  • People Like This 65
Re: ไม่จริงใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 04:27:09 PM »
 **25**อย่าคิดมากเลยนะ ช่วยเหลือกัน pm เบอร์บัญชีให้ด้วย
การรู้จักเฉลี่ยสุข และ แบ่งปันให้กับคนที่สมควร
โดยไม่หวังอะไร เป็นความสุขที่แท้จริง **21**

norasingha

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 04:44:06 PM »
 **25**-ขอโทษพลาดไป ไม่ต้องการออกสื่อ **35**

_♕SHARON♔_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:53:13 PM »
แอบงงในคำพุด

แต่คือ การให้ความสุขคนอื่นนะถุกต้องค่ะ

ถ้าพุดว่าไม่หวังผลตอบแทนอะไรจากการให้ไป บางทีมันก้จะดุใสซื่อบริสุทธิ์ไปค่ะ เพราะไม่มีใครทำอะไรๆให้คนไม่รุ้จักโดยไม่หวังอะไรจริงๆหรอกค่ะ อาจจะตรงไป แต่พุดจากใจค่ะ

_♕SHARON♔_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:56:19 PM »
ในกรณี แจ้งไว้ว่า หาคนเที่ยวเปนเพื่อนธรรมดา จะไม่ว่าเลย ถ้าไม่ได้อะไรตอบแทน

แต่ถ้า บอกว่า จ้างเที่ยว แน่นอนว่าต้องมีเหตุผลที่ต้องการนำเงินตรงนี้มาใช้ แล้วถ้าโดนเบี้ยว

เวลาที่เสียไปเปนวันก้ศูนเปล่า เสียเวลาทำสิ่งอื่นๆ เหนื่อยก้เหนื่อย

อยากให้เห้นใจบ้างนะคะ

norasingha

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 02:49:33 AM »
 **25**นี่คงเป๊นอีกราย ที่ไม่เชื่อว่าจะมีคนที่รู้จัก พอเพียง เฉลี่ยสุขที่มีให้ และรู้จักแบ่งปัน
แต่ก็ได้ให้ใครมั่วซั่ว กรณีนี้ เชื่อว่าโดนหลอกจึงทดแทนให้ ถ้าคิดอย่างอื่น ก็เสียใจด้วย **38**

farsky

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:09:04 AM »
**25**นี่คงเป๊นอีกราย ที่ไม่เชื่อว่าจะมีคนที่รู้จัก พอเพียง เฉลี่ยสุขที่มีให้ และรู้จักแบ่งปัน
แต่ก็ได้ให้ใครมั่วซั่ว กรณีนี้ เชื่อว่าโดนหลอกจึงทดแทนให้ ถ้าคิดอย่างอื่น ก็เสียใจด้วย **38**

ขอตรบมือให้พี่นะคะ น้อยคนมากที่ให้โดยไม่หวังอะไร เพียงแค่อยากแบ่งปันคนอื่น

ขอชื่นชมค่ะ ถ้าสิ่งที่กำลังจะกระทำต่อเจ้าของกระทู้ เป็นความคิดที่อยากทำจริงๆ

**26** **26**

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:19:35 AM »
พี่เค้าเข้าถึงสัจธรรมแล้วครับ... ทำจริงครับ...

แล้วแต่ว่าใครจะโชคดี  ว่าพี่เค้าเห็นว่าสมควรช่วย

แม้ว่าคำพูดของพี่เค้า  อาจจะดู  เหมือน กวนๆ  ไปบ้าง

gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

SuperCars

• Full Member
  • People Like This 13
  • ....
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:34:09 AM »
เข้า ใจ ว่า อารมเสีย คราว หน้า รับ ตังก่อนนะครับจะได้ไม่เซง ไม่จ่ายก็กลับเลย

โชคดีครับ   **36**
เราอาจเกิดมาเพื่อพบกัน แต่อาจไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นคู่กัน

_♕SHARON♔_

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:53:29 AM »
ขอบคุนทุกคนนะคะ ที่เข้าใจ เฮ้ออ  ผ่านมาแล้วชั่งมัน...ปล่อยไปๆ