Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ไม่จริงใจ

<< < (2/2)

norasingha:
 **25**นี่คงเป๊นอีกราย ที่ไม่เชื่อว่าจะมีคนที่รู้จัก พอเพียง เฉลี่ยสุขที่มีให้ และรู้จักแบ่งปัน
แต่ก็ได้ให้ใครมั่วซั่ว กรณีนี้ เชื่อว่าโดนหลอกจึงทดแทนให้ ถ้าคิดอย่างอื่น ก็เสียใจด้วย **38**

farsky:

--- อ้างจาก: norasingha ที่ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 02:49:33 AM --- **25**นี่คงเป๊นอีกราย ที่ไม่เชื่อว่าจะมีคนที่รู้จัก พอเพียง เฉลี่ยสุขที่มีให้ และรู้จักแบ่งปัน
แต่ก็ได้ให้ใครมั่วซั่ว กรณีนี้ เชื่อว่าโดนหลอกจึงทดแทนให้ ถ้าคิดอย่างอื่น ก็เสียใจด้วย **38**

--- End quote ---

ขอตรบมือให้พี่นะคะ น้อยคนมากที่ให้โดยไม่หวังอะไร เพียงแค่อยากแบ่งปันคนอื่น

ขอชื่นชมค่ะ ถ้าสิ่งที่กำลังจะกระทำต่อเจ้าของกระทู้ เป็นความคิดที่อยากทำจริงๆ

**26** **26**

BaddPitt_Forever:
พี่เค้าเข้าถึงสัจธรรมแล้วครับ... ทำจริงครับ...

แล้วแต่ว่าใครจะโชคดี  ว่าพี่เค้าเห็นว่าสมควรช่วย

แม้ว่าคำพูดของพี่เค้า  อาจจะดู  เหมือน กวนๆ  ไปบ้าง

SuperCars:
เข้า ใจ ว่า อารมเสีย คราว หน้า รับ ตังก่อนนะครับจะได้ไม่เซง ไม่จ่ายก็กลับเลย

โชคดีครับ   **36**

_♕SHARON♔_:
ขอบคุนทุกคนนะคะ ที่เข้าใจ เฮ้ออ  ผ่านมาแล้วชั่งมัน...ปล่อยไปๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version