Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

การบ้านฉบับวาเลนไทน์ พี่สาวและพี่ชาย

(1/4) > >>

*..APhRoDiTe.,!~:
**39** **39**  สวัสดี  14 /02 /2013 **30** **30**

การบ้านฉบับนี้ไม่ใช่จ้างเที่ยวแต่เป็น นัดเที่ยว **02**   กัน พี่สาว แสนสวย  คุณนายโฮ ^^

นัดคุณพี่ เล่นไอซ์สเก็ต แล้วก็นัดพี่ชายอีก คนที่พลาดทริปที่แล้ว พี่ชาย kikkun  ไลน์คุยกับพี่สาว ตอนกลางคืน แล้วมาคอนเฟริมเช้าอีกที

เจอกันเอสพลานาด รัชดา บ่ายสอง **34**  แง่ะ  สายแล้วหว่าๆ รีบอาบน้ำ คุณเจ๊ไปถึงแล้ว  ยืนรอรถตู้อยุ่ตรงสนามบินดอนเมือง

แดดตอนบ่าย ในกรุงเทพ มันช่างร้อนระอุเหงื่อแตกเต็มเลย ทั้งๆที่เพื่งอาบน้ำ จะอาบเหงื่ออีกแล้วหรอไงเนี่ยย **19** **19**

รถตู้มาพอดี ที่ข้างในว่างมาก รถตู้คิวต่างจังหวัด ที่ผ่าน จตุจักร เป้าหมาย ของสาวน้อยคนนี้คือ รถไฟฟ้าใต้ดิน โชคดีที่รถไม่ติดเท่าไหร่

ถึงรถไฟฟ้า สาวน้อยรีบวิ่งอย่างไว กลัวพี่สาวจะรอนาน ทำไมเวลาเดินผ่านที่สแกนมันดังทุกทีเลยนะสาวน้อยคิดในใจ ไม่ได้พกอาวุธสะหน่อย

สนทนาไลน์กับพี่สาว ตลอดทาง ว่าถึงไหน พี่สาวกำลังหาคุณหมอที่คลีนิค  รถไฟฟ้าใต้ดินส่งเสียงเตือน เมื่อใกล้ึถึงสถานีถัดไป

ถึงแล้ว สถานีที่ต้องการ ศูนย์วัฒนะธรรม  เอ๋ สาวน้อย งง มันออกทางไหน คราวที่แล้วมาก็ออกผิดฝั่ง เลยต้องไลน์ถามพี่สาว เห้ออ ตุ่นนน

พี่สาว หาหมอเสร็จแล้ว ทำธุระที่ ธนาคาร น้องสาวเลยไปรอที่ ชั้นบน แล้วก็กว่าจะได้เจอ เดิน สวนชั้นกันไปมา แอบเห็นพี่สาวก่อน

เพราะเราอยู่ชั้นบน แหะๆ พี่สาวเหมือนในรูปเลย ออกลุกครึ่งๆตัวเล็กๆตามที่ คุณพลอยบอก ใช่แน่ๆ **11** **11**

เพราะพี่สาว กดโทรศัพท์  แล้วก็โทรมาพอดี  เจอแล้วๆ พี่สาว ตัวเล็กน่ารักมากมาย  ก่อนมาเราคุยเรื่องลดน้ำหนักกัน **30**

แต่พอเราปะหน้ากัน เราคุยเรื่องหาของกิน (พรุ่งนี้ลด คือคำฮิตของเรา)  เดินวนดูไปมา จบที่ชั้นใต้ดิน หม่ำๆบาบีคิวพลาซ่า

น้องสาวบอกว่า ทานน้อย ไม่รู้เป็นอะไร ไม่หิว อิ่มง่ายมาก เหมือนๆ เบื่อ อาหารละมั้ง เลยเลือกสั่งแยก ระหว่างทาน เราก็เม้าท์แตก

เราก็เม้าท์ เรื่อยเปื่อย เราพูดมากกกก มากมาย พี่เค้าก็ฟังอิอิ  พี่สาวมีของขวัญ ให้ด้วย แว่นตา หนึ่งอัน สวยมาก เกรงใจมากมาย **26**

เราไม่ได้เตรียมอะไรมาให้ี่พี่สาวเลย  **21** ได้แต่ขอบคุณ แล้วพี่สาวยังเลี้ยง อาหารมื้อนี้อีกขอบพระคุณมากค่ะ **26** **26** **39**

เม้าท์เสร็จเรานั่งย่อยกันแปปนึง นั่งเม้าท์ อ้ะแหละ แล้วก็ ขึ้นไปลานไอซ์  พี่สาวไม่ยอมเล่น บอกว่า เล่นไม่ค่อยได้แล้ว อะเค คนเดียวก็ได้

ตอนแรก จะชวนพี่แบดพิต แต่คิดว่าพี่เค้า คงไม่อยู่กทม แน่ๆคงกลับไปแล้ว เลยโทรหาพี่ อีกคน ที่เคยจะไปด้วยใน ทริปนั้น พี่ชายkikkun

พี่เค้าเลิกงาน ห้าโมงครึ่ง  พี่สาว กลับก่อน มีธุระที่บ้าน  **07**  ถ่ายรูปเล่นกับพี่สาว แหะๆ แอ๊บกันสุดฤทธิ์  **39** **39** **06**

ขอขอบคุณ ผู้ทำโปรแกรม App camera 360 มา ณ ที่นี้ ด้วย ที่ทำให้ การถ่ายรูปของ ข้าพเจ้า สวยงาม มากก(มากกว่าตัวจริง)

แล้วพอใกล้ ห้าโมง พี่สาวก็กลับ  น้องสาวก็เล่นคนเดียว ไม่ล้มเลยเล่นแบบ งูๆปลาๆแบบที่เคยเล่น ตอน ปวช **32**

แล้วพี่ชายก็มา  พี่ชายหน้าตาโอเคมากๆ หุ่นดีด้วย ^^  เราแอบได้บัตรฟรีมา จาก พนักงาน เค้าเข้ามาจีบ แหะๆ ฟินเลยบัตรฟรี

แล้วก็ไปซื้อ ตั๋วเล่นแต่พี่ชายไม่เล่นอีกแล้ว ง่าาาาา **03** พี่ชายบอกวันนี้ไืม่พร้อม ไม่ได้เตรียมตัวมา โอเคๆคนเดียวก็ได้

แล้วก็ไปใส่รองเท้า รองเท้าคู่ใหม่ ใส่ยากมาก ดึงยากกว่าคู่แรก  พี่ชายช่วยใส่ **06** ปลื้มแหะๆ ขอบคุณนะค๊าาา!!

แล้วก็ แอบเอารูปพี่สาวใ้ห้พี่ชายดู พี่ชายบอกน่ารัก อิ๊ๆๆๆ แล้วก็ได้เวลา ลงลาน  พี่ชายสอนเทคนิค สอนการใช้เท้า ท่าทาง

โห สนุกขึ้นเยอะ  ล้ม คร๊าบบพี่น้อง  รอบที่หนึ่งได้แผล มาสองแผล ที่หัวเข่า กับ ฝ่ามือ แล้วก็ล้มลุกช้าใส่กระโปรง ขาอ่อนโดนน้ำแข็ง

มันชาเลยง่า โห อันตรายนะถ้า เผลอนานๆ แล้วก็มี ท่านชายคนนึง มาช่วยสอนวิธีลุก คือ ไม่เคยล้ม เพราะไม่เคย วิ่งเร็ว 41

ลุกได้ปุ๊บ อุ๊ยยย แสบจัง ชาด้วย  เห็นแวบๆ แผลมันขาวเหมือนโดนขูดลึกๆ  เลยไปหาพี่ชาย พี่ชายเห็นเราล้มแต่เค้ายิ้ม ให้ สมน้ำหน้าป่าวนะ

แล้วเราก็หยิบ พลาสเตอร์ออกมา มีติดกระเป๋าอยู่เสมอ  เลือดออกซิบๆแผล ใหญ่พอสมควรแปะลำบากแหะ พี่ชายใจดี ช่วยแปะให้ 41

แล้วพี่ชายก็สอนเทคนิค เรื่อยๆ จนเราเริ่มเล่นได้เป็นรูปเป็นร่าง แล้วก็เริ่ม เล่นไ้ด้เร็วขึ้นเข้าโค้งไม่ หลุดโค้ง ฟินมากกกก><

แล้วก็ล้มอีกแล้วรอบที่สอง แต่รอบนี้ล้มแบบ ไม่มีแผล  ประสบการณ์มันสอน5555555ชั้นจะไม่เจ็บรอบสอง ล้มแบบมีท่าอิอิ

ขอบคุณพี่ชายที่สอนข้างสนาม พี่ชายบอกคราวหน้าจะเล่นด้วย ขอเตรียมชุดเตรียมอุปกรณ์ให้พร้อม ได้เวลากลับแล้ว สองทุ่มพอดี

พี่ชายถามว่าหิวไหม  หนูเลยถามกลับ พี่หิวหรอคะ พี่ชายบอกไม่หิว ก็หนูไม่หิวจริงๆอ่า ทานน้อยอ่าช่วงนี้ ไม่รู้เป็นไรทานอะไรไม่ค่อยได้

อีกอย่างเกรงใจพี่ชายเดี๋ยวพี่ชายเลี้ยงอีก ค่าเล่นก็ออกให้  ถึงมันจะลดราคาก็เถอะ กลับกันดีกว่า เอ๊ะ!! แผล เลือดมันซึมอ่า

พี่ชายเห็น เลยบอกว่าทำแผลกันเถอะ เลยไปซื้อ อุปกรณ์ ทำแผล เบื้องต้นมา  ที่วัตสัน พี่ชายก็ใจดีซื้อให้อีกแล้ว(เกรงใจอีกแล้วอ้ะ)

แล้วก็มานั่งทำแผลที่ม้านั่งชั้นล่าง พี่ชายขอตัวไปห้องน้ำ แสบจังเลยยย แงแง  ทำเสร็จแล้ว พี่ชายก็มาก็ยืนคุยกันแปปนึง

แล้วอยู่ๆพี่ชายก็ถาม พี่ต้องให้อะไรเราหรือเปล่า(คงหมายถึงจ้างเที่ยว) ไม่ค่ะๆๆ ไม่ๆ แล้วก็ยิ้มให้พี่ชาย ในใจน้องสาวคิด ไม่ได้จ้างเที่ยวนา

ชวนมาเล่นไอซ์ พี่ทำไมต้องมาให้อะไรหนูง่ะ **26** พี่มาก็เกรงใจจะแย่ ไว้คราวหลังจะให้มา ทั้งพี่สาวพี่ชายพร้อมๆกัน อิ๊ๆๆๆๆ

ขอบคุณพี่สาว สำหรับบาบีคิวพลาซ่า ขอบคุณมิตรภาพแล้วก็ของขวัญ รักพี่สาวจัง **39** **39** **39**

ขอบคุณพี่ชาย ที่เลิกงานก็ขับรถฝ่ารถติด มาอยู่เป็นเพื่อนหนู ซื้อยาทำแผลให้อีกขอบคุณค่ะ น่ารักทั้งคู่เลย **39** **39** **39**

PolyPloid:
เห็นชื่อตัวเองหนึ่งแวบ ฮ่าๆๆ ตอนแรกคุณเจ้ชวนละ แค่คิดธุระกับที่บ้านเลยอด ไม่งั้นเราคงได้เจอกันละ ^^

*..APhRoDiTe.,!~:
 **34** **34** ครั้งหน้า นะคะ คุณพลอย  ได้ข่าวว่าคุณพลอยสูง  ยังงี้ พ๊อยท์กับคุณเจ้ คงเป็นคนแคระ อิอิ

คุณเจ้ บอกคุณพลอย น่ารัก ค่าาา 41 41

BaddPitt_Forever:
สงสัยชะตา  เราคงไม่ต้องกัน  เลยทำให้แคล้วคลาดไม่ได้เล่นสเก็ตด้วยกัน 

ยังอยู่ กทม ครับ  แต่ว่าจันทร์หน้า  ต้องเดินทางอีกแล้ว

ไว้กลับมาจะทักไปนะครับ   ไม่ได้เล่นมาเกือบสามเดือนแล้ว
อุตส่าห์ซื้อรองเท้ามา   เล่นไม่คุ้มเลย 

PolyPloid:

--- อ้างจาก: Minidoll ที่ มกราคม 17, 1970, 03:02:55 AM --- **34** **34** ครั้งหน้า นะคะ คุณพลอย  ได้ข่าวว่าคุณพลอยสูง  ยังงี้ พ๊อยท์กับคุณเจ้ คงเป็นคนแคระ อิอิ

คุณเจ้ บอกคุณพลอย น่ารัก ค่าาา 41 41

--- End quote ---

พ๊อยต์นอนดึกจัง!! ไม่สูงมากหรอกค่ะ สูงกว่านิดหน่อยเอง อิอิ
นี่เจ้แอบเม้าท์อะไรหนูป่าวเน้ 5555  **34**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version