ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับวาเลนไทน์ พี่สาวและพี่ชาย  (อ่าน 5534 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
Re: การบ้านฉบับวาเลนไทน์ พี่สาวและพี่ชาย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:57:48 AM »
กำ   **30** **30** **30**   หนูจะไปเผาไรคุณพี่ฟีโน่ล๊าคะ พี่มีเรื่องอะไรให้หนูเผาอีกหรือเปล่า  **11**

พี่แบดพิตค๊า อาทิตย์ไหนว่าง นัดเลยค่า ขอล่วงหน้าหนึ่ง-สองวันนะคะเตรียมตัว

พี่สาวโดนผีหลอก ยังงี้ต้องหาหนุ่ม ปลอบแล้วนะค๊าาา **06**
I'm comeback

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
Re: การบ้านฉบับวาเลนไทน์ พี่สาวและพี่ชาย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 06:04:54 AM »
ยังไม่ทราบกำหนดกลับค่ะ  ที่วางไว้  ราวๆ  สัปดาห์ที่สามของเดือนมีนาคม  ไว้กลับมาจะนัดอีกครั้งนะคะ

สัญญา  ว่าจะไม่ให้ล้ม  แถมสอนวิ่งสับขา  และถอยหลังให้ด้วย
gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 07:06:48 AM »
ยังไม่ทราบกำหนดกลับค่ะ  ที่วางไว้  ราวๆ  สัปดาห์ที่สามของเดือนมีนาคม  ไว้กลับมาจะนัดอีกครั้งนะคะ

สัญญา  ว่าจะไม่ให้ล้ม  แถมสอนวิ่งสับขา  และถอยหลังให้ด้วย

ขอบคุณค่ะพี่แบดพิต **06**  งั้นขอไปรักษาแผลก่อนปวด และบม แหะๆ แต่ไม่เข็ดค่ะ อยากเล่นเก่งกว่านี้ **06**
I'm comeback

ืnokkoamaew

• Full Member
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 01:31:34 PM »
น่ารักจิงเลย น้องคนนี้....

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 02:03:21 PM »
 **40**

คุณน้องล้มถึงขั้นไม่สบายต้องลางานเลยนะคะ  **03** ต่อไปคุณพี่จะไม่ย่อมแล้วจะลงไปเล่นต้องใส่อุปกรณ์ป้องกัน

ไลน์ไปไม่ตอบพี่เลยเป็นไรมากป่าวเป็นห่วงค่า

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 03:03:40 PM »
กำ   **30** **30** **30**   หนูจะไปเผาไรคุณพี่ฟีโน่ล๊าคะ พี่มีเรื่องอะไรให้หนูเผาอีกหรือเปล่า  **11**

พี่แบดพิตค๊า อาทิตย์ไหนว่าง นัดเลยค่า ขอล่วงหน้าหนึ่ง-สองวันนะคะเตรียมตัว

พี่สาวโดนผีหลอก ยังงี้ต้องหาหนุ่ม ปลอบแล้วนะค๊าาา **06**

ฮือ...ให้พี่หาอะไรยากจริงเชียว