ผู้เขียน หัวข้อ: จันดาราครับ  (อ่าน 1398 ครั้ง)

คนที่ปลายสายรุ้ง

• Hero Member
  • People Like This 43
จันดาราครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 04:13:33 PM »
ใครไปดูหนังเรื่องจันดารา บ้างแล้วครับ จะภาคเดียว หรือ สองภาค ก็ได้
สงสัยอ่ะครับ เมื่อวันเสาร์ที่แล้วไปดูภาค 2 มา ไม่เห็นเค้าขึ้น เรท ของหนังเลย  **40** **40**

จริง ๆ แล้ว เรื่องนี้เวลาดูต้องตรวจบัตรเลยนะเนี่ยะ  **30** **30** **30**
คนเราอยากรักกับคนที่ดี แต่คนดีทุกคนไม่ใช่คนที่ถูกรัก

คุณนายโฮ

• People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
Re: จันดาราครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 04:19:23 PM »
 **03** กฏระเบียบมีไปก็ไม่เห็นมีใครปฎิบัติจริงจังเลย

จริงๆ เรท 18+ แต่เราก็ไม่เคยดู เห็นพนักงานขายก็ขายให้หมด จะเด็กแค่ไหนก็ไม่หวั่น

puregirl

• People Like This 101
  • อยากมีใครสักคน..ให้กอด....^^
Re: จันดาราครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:31:20 PM »
ไปดูภาคแรกมาแล้วคะ
กำลังจะไปดูภาคสองคร้าาา
เรื่องนี้ชอบคะ ภาพสวย ชอบนักแสดง ชอบผู้กำกับด้วย

เรื่องขายตั๋ว เห็นเด็กนักเรียนเข้าไปดูกันเป็นกลุ่มทั้งชายหญิงคะ
หนังเรื่องนี้ ภาพอาจดูแรง แต่ถ้าดูแล้วคิดตามเนื้อเรื่อง
ก็จะเข้าใจได้ว่า หนังเรื่องนี้เค้าต้องการขายอะไรคะ
อยู่ที่ผู้บริโภคว่า ต้องการบริโภคอะไร ^^

ฉันชอบเที่ยว.....มันผิดหรือไง^^
เสน่ห์มีอยู่กับตัว...มิได้อยู่ที่รูปกับแอพลิเคชั่น อิอิ
( True love doesn't care what size you ware )

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=52625.0;all  การบ้านคร้าาาา^^