Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เซ็งมากมาย

(1/2) > >>

iOS555:
โดนมาสดๆ ร้อนๆ เลยครับ นัดกันดิบดี พอถึงเวลานัด 10 นาที
ไม่มีการโทรมาบอก ต้องออนเอ็มถาม แล้วบอกว่า มีคนให้เลิกรับงาน
ให้ตังมาเยอะ ผมจะถึงอยู่แล้ว แบบนี้ไม่เซ็งหรอครับ โกรธมากกก

ไม่มีความรับผิดชอบ มันชื่อ กี้ เมล gee-ky(แอท)hotmail.com
เบอร์ 08x-220-46xx, 08x-798-51xx

นัดกันคุยกันดิบดี บอกว่าทำเพื่อแม่ ก็เลยนึกว่าจะดี
แต่ตอนนี้ ไม่เชื่อแล้วครับ ขนาดแค่ยังไม่มีความรับผิดชอบ อย่ามาโกหกเลยครับ

ว่าทำเพื่อแม่น่ะ

อ้อ มันบอกว่าคนที่บังคับมันให้เลิกทำ เป็นคนในเครื่องแบบ มันเลยกลัว เฮ้อ ไปหลอกเด็กเหอะไป

Dark knight:
ล้วงกระเป๋าตังอยู่ครบ...ก็น่าจะโอเคนะครับ

มีกะตังอยู่กะตัวกลัวอะไร....หาเอาใหม่ก็ได้ เยอะแยะ

iOS555:

--- อ้างจาก: shogun2009 ที่ กรกฎาคม 22, 2011, 11:24:14 PM ---ล้วงกระเป๋าตังอยู่ครบ...ก็น่าจะโอเคนะครับ

มีกะตังอยู่กะตัวกลัวอะไร....หาเอาใหม่ก็ได้ เยอะแยะ

--- End quote ---

เสียเวลา เสียความรู้สึก เสียแบบนี้ไป เอาเงินซื้อคืนได้ไหมล่ะครับ ถ้ามันบอกผมก่อนตั้งแต่เที่ยงผมจะไม่ตั้งกระทู้ด่าเลย
 **05** **05** **05**

oceanice:
ท่าน ios555 ใจเย็นครับ น้องคงไม่ใช่คู่มั้ง
ยังไง เงินยังอยู่ น้องที่เดือดร้อน ดีๆ ยังมีอีก
เดี๋ยวก็เจอ

ice54:
 แอบแวะเข้ามาอ่านค่ะ
ใจเย็นๆบ้างก้อดีนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version