ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าเขินจังเลยตะเอง อิอิ  (อ่าน 5184 ครั้ง)

*..APhRoDiTe.,!~

• Hero Member
  • People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*
เค้าเขินจังเลยตะเอง อิอิ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 06:58:15 AM »
มีอะไรจะเล่าให้ฟัง แอร๊ยเขิน  อยากรู้อ๊าเหตุการณ์แบบนี้ มันบังเอิญหรืออะไร **02** **02** **02**

คือวันนี้ เข้างาน8โมง  แล้ว ตื่นสาย เอาวะ แท๊กซี่ 80บาท มีผู้ชายคนนึง ยืนข้างๆ น่ารักด้วยนะ เรายืนก่อนหน้าคือแท๊กซี่มาเราต้องได้ก่อน

ก็ไม่้ได้คิดอะไร แค่มองว่าน่ารัก แต่หน้าตางัวเีงียมากมาย ยืนรอ ตรงปากซอยบ้านมันเป็นถนน อธิบายยากถนนเกือบใหญ่อ้ะ

มีรถเยอะมาก แต่แท๊กซี่นานๆจะเข้ามาทีเพราะมันทางตัน แท๊กซี่วนออกมา ไม่ได้โบกนะ เพราะ ยืนตรงนี้แท๊กซี่จะจอดเทียบอยู่แล้ว

เลยเปิดประตูหลัง อ้าววววว  ผู้ชายคนนั้นก้เปิดประตูหน้า อะไรวะ งง **25** **25** จะแย่งตรูหรอ **22** **22**

ก็อ้ำๆอึงกันมองหน้ากันก็เลยจะปิดประตู  พี่แท๊กซี่เค้า ก็ดันพูดสวนมาว่า น้องสองคนจะไปไหน 

ตอบพร้อมกันคะ ท่านผู้ชม ไป โรงบาล ..... คับ / ค่ะ   พี่แท๊กซี่ ท่านเลยถามสวนมาทันควันว่า ไปด้วยกันได้ไหมที่เดียวกันค่าโดยสารถูกด้วย

หนุ่มหล่อกะสาวน้อย มองหน้ากันเลิกลั่ก สาวน้อยไม่กล้าพูดไร ได้แต่ เอ่อ ๆอ่าๆ (ในใจคิด sud เขินจังเลยเว้ยไม่ไปดีกว่่าให้เค้าไปเหอะ แต่สาย

แล้วนะ เอาไงดีวะ)  บ่นในใจไม่ทันจบค๊า  คุณพี่ท่านจูงมือ สาวน้อยขึ้นรถ แท๊กซี่เบยค๊าา (อะไรวะ รู้จักหรออ **05** **05**)

นั่งเบาะหลังทั้งคู่ค๊า ไปทางคลองประปารถติดมาก เหอๆ สายแล้ว สายอีกค๊า เลยวางกระเป๋าโนตบุ๊คกั้นกลางไว้เิขินจาตายแบ๊ววว

พี่ท่านก็ยิ้มๆ แล้วก็บอก เดี๋ยวออกค่ารถให้นะ ต้องไป โรงบาลอยู่แล้ว(พิมพ์ภาษาูพูดนะคะ) ขะ ะๆ  ค่ะ  พูดติดๆขัดๆแล้วก็ ยิ้มเล็กน้อย

ถึงคลองประปาแล้วค่ะ  พี่ท่านหลับเฉยเลยอ๊า( นี่ตื่นหรือยัง  ) ก็นั่งเขินไปสักพัก เอ้าาา อะไรหลับยังไงไหลมาซบตักเนี่ย

แอร๊ยยยยย  จะบ้าตายแล้วว(มันแกล้งป่าววะ) ปล่อยให้หลับบนตักไปสองนาทีเห็นจะได้  อ้าวหลับจิงหรอ เลยปลุก สะกิดเบาๆ

พี่คะๆ  ๆ  เค้าก็โงหัวขึ้นมา พอรู้ว่าซบตักเราก็รีบลุกแล้วบอกโทษครับ พอดีมะคืน นอนน้อย  (แหม เนียนเนอะ ยังคิดว่าเค้าแกล้งอยู่)

ก็นั่งเขินๆ เงียบไปตลอดทาง  ถึงแ้ล้วค่ะ มิเตอร์ขึ้น  87บาท เลยให้พี่เค้าไป 40 ออกให้หน่อยนะที่เหลือ อิอิทำงาน

แล้วก็เข้าที่ทำงาน หยิบโน็ตบุ๊คมาเสีบแอร์กาดแชทเฟส หาเพื่อน สาวทันทีว่าชั้นเจอเหตุการณ์แบบนี้น๊า แอร๊ยยยเขิน

เที่ยงคะ หาไรหม่ำ ไปหม่ำก๋วยเตี๋ยวร้านประจำเดินไปตรงบรรไดชั้นสอง เจอพี่ท่านค่ะ พี่เค้าถามว่าไปไหนหรอ

เลยบอกจะไปกินเตี๋ยว เค้าเลยบอกร้านตรงทีจอดรถใช่้ป้ะ พี่ก็ว่าจะไปกินไปด้วยกันมั๊ย แง๊วๆ ชวนทานด้วยกันดื้อๆเบยหยออ

แล้วก็เดินไปร้านด้วยกัน สั่งเรียบร้อยก็นั่งกินไป เงียบมาก บรรยากาศ เต็มไปด้วยความเขิน จนพี่เค้าเอ่ยถาม

ทำงานที่นี่หรอ อยู่แผนกไรเข้าเวรกี่โมง ก็ คุยเรื่อยเปื่อย บลาๆ จนหมดเตี๋ยว จะจ่ายตังควักตังมา พี่ท่านแตะมือเราเชิงปรามว่า

ไม่ต้องจ่าย แอร๊ย แต๊ะอั๋งชั้นอีกแล้วนะตาคนนี้ เค้าบอกที่ให้มาเมื่อเช้าไงถือว่าให้คืนละกัน อ่าเคๆขอบคุณมากค่ะ

เดินขึ้นตึกขอเดินมาส่งซะงั้น อะไรค๊าพี่จะเอาอะไรกะหนู หนูเขินจนหน้าจะเป็นมะเขือเทศสุกแบ๊วนะ แอร๊ยๆๆๆ

พอขึ้นลิิฟท์ แหม่ะช่างเป็นใจไม่มีคน มีเพียงเราสอง แหมที่ตั้งเยอะแยะ  ยืนใกล้ซะจะหายใจรดต้นคอ

ี่ีพี่เค้าผิว เนียนมากอ้ะ ผู้ชายอะไรเนี่ยผิวเนียนกลิ่นตัวหอม ผมสวย ชั้นจะคลั่งแล้วนะยะหล่อน

อยู่ๆ เอ่ยมาว่า ขอเบอร์ แหม่ะอยากจะให้เหมือนกันนะ ลิฟท์  ดันเปิดซะก่อนค๊า แยกย้ายๆ

มันบังเอิญหรือ ใครตั้งใจฟร่ะ  **30** **30** **30** เขินแม้กระทั้ง ตอนพิมพ์ยิ้มหุบปากไม่ลงเลยนะเออ

I'm comeback

FiNo4

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
Re: เค้าเขินจังเลยตะเอง อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:08:25 AM »
 **05**

อิจฉาเว้ยยยยยยยย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:10:36 AM »
**05**

อิจฉาเว้ยยยยยยยย

ท่านพี่พี่โน่  มากินก๋วยเตี๋ยวกะ น้องมั๊ยคะ

เดี๋ยวป้อน ค่ะ  **02** **02**   

FiNo4

• **
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:21:36 AM »
น่าสนเป็นที่สุดอ่า

ปล. เรื่องแบบนี้ สงสัยจะเกิดขึ้นกะข้ายากนัก
ครั้งนึง เคยลองชวนสาวหมู่บ้านเดียวกันขึ้นรถ เพราะรู้ว่าไปทางเดียวกัน
เธอเมิน ไม่มีสัญญาณใดๆตอบกลับ สงสัย ถ้าไม่หน้าเหมือนโจร
บุคคลิกก้อคงเหมือนก้อนหินมั้ง

หลังจากนั้น ไม่กล้าชวนอีกเลย

แพรวพลอยพรรณรายรัตนา

• Full Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:30:39 AM »
กำ ทำไมพี่เจอแท๊กซี่ถามว่า น้องรู้จักจีสตริงไหม?? แล้วพี่แกมองกระจกหลังแบบจ้องพี่ตลอดเลยอ่ะ แถมขึ้นคนเดียวด้วยจะไปเอารถที่อู่ รีบลงตอนติดไฟแดงเลยไม่จ่ายเงินเม่งด้วย  **01**

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:35:54 AM »
กำ ทำไมพี่เจอแท๊กซี่ถามว่า น้องรู้จักจีสตริงไหม?? แล้วพี่แกมองกระจกหลังแบบจ้องพี่ตลอดเลยอ่ะ แถมขึ้นคนเดียวด้วยจะไปเอารถที่อู่ รีบลงตอนติดไฟแดงเลยไม่จ่ายเงินเม่งด้วย  **01**

พี่สาวแค่ถาม น้องพ๊อยท์ เคยเจอค่ะ นั่งข้างคนขับ ตอนนั้นบ่ายๆค่ะ กลับจาก ไอที

เริ่มเรื่องเค้าถามใส่คอนแทคหรอตาสวย ชมนู้นนั้นนี่ มีแฟนยังง มีอะไรกับแฟนไหม หนู็ก็ถามคำตอบคำ

จนครึ่งทางค่ะ ตอนแรกมันเอานิ้วชี้ กะนิ้วโป้งเล่นหัวกระปู๋มันค่ะหนุไม่ว่าไรไม่กล้าด้วยค่ะ กลัวมันเลี้ยวรถ

มันแค่จับๆบี้ๆอ้ะ หางตาเห็นตลอด  คนขับวัยรุ่นเหน่อทางอีสานหน่อย(แต่หล่อแต่ไม่น่าเลย)

พอเลี้ยวเข้าวัดดอนเท่านั้นแหละค่ะ มันคิดว่าหนุไม่ได้เห็นไม่ได้มองมั้งคะ งัด ออกมาชักทั้งแ่ท่งเลยค่ะ

ตอนนั้นจะถึงที่กลับรถเลี้่ยวเข้าบ้าน หนูเลยบอก พี่คะ ค่อยไปทำที่บ้านให้หนูลงรถก่อนก็ไ้ด้นะ

พอเค้ารู้ว่าเรารู้ เค้ารีบเอาเสื้อปิดแล้วก็ขอโทษพอจะจ่ายค่ารถ เค้าบอกไม่เป็นไรแล้วรีบขับไปเลย

ประสบการณ์นั่งแท็กซี่ฟรีค่ะ **30** **30** **30** **30**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:39:30 AM »
 **04** **04** **04**

ชอบตอนเนียน มาหลับซบตักอ่ะ
ไว้ลุงทำมั่งน่าจะดี

แต่จะไปซบคัยอ่ะดิ

**40** **40** **40**

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:41:49 AM »
**04** **04** **04**

ชอบตอนเนียน มาหลับซบตักอ่ะ
ไว้ลุงทำมั่งน่าจะดี

แต่จะไปซบคัยอ่ะดิ

**40** **40** **40**

หนูก็ว่ามันเนียน ไม่น่าจะหลับเร็วนาดนั้น แต่อภัยให้ได้ น่ารักค่ะ

ซบ คุณนายโฮเบยค่ะ ลุง อิอิ  แว๊บไปทำงานและ อิอิ

แพรวพลอยพรรณรายรัตนา

• Full Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 07:49:35 AM »

พี่สาวแค่ถาม น้องพ๊อยท์ เคยเจอค่ะ นั่งข้างคนขับ ตอนนั้นบ่ายๆค่ะ กลับจาก ไอที

เริ่มเรื่องเค้าถามใส่คอนแทคหรอตาสวย ชมนู้นนั้นนี่ มีแฟนยังง มีอะไรกับแฟนไหม หนู็ก็ถามคำตอบคำ

จนครึ่งทางค่ะ ตอนแรกมันเอานิ้วชี้ กะนิ้วโป้งเล่นหัวกระปู๋มันค่ะหนุไม่ว่าไรไม่กล้าด้วยค่ะ กลัวมันเลี้ยวรถ

มันแค่จับๆบี้ๆอ้ะ หางตาเห็นตลอด  คนขับวัยรุ่นเหน่อทางอีสานหน่อย(แต่หล่อแต่ไม่น่าเลย)

พอเลี้ยวเข้าวัดดอนเท่านั้นแหละค่ะ มันคิดว่าหนุไม่ได้เห็นไม่ได้มองมั้งคะ งัด ออกมาชักทั้งแ่ท่งเลยค่ะ

ตอนนั้นจะถึงที่กลับรถเลี้่ยวเข้าบ้าน หนูเลยบอก พี่คะ ค่อยไปทำที่บ้านให้หนูลงรถก่อนก็ไ้ด้นะ

พอเค้ารู้ว่าเรารู้ เค้ารีบเอาเสื้อปิดแล้วก็ขอโทษพอจะจ่ายค่ารถ เค้าบอกไม่เป็นไรแล้วรีบขับไปเลย

ประสบการณ์นั่งแท็กซี่ฟรีค่ะ **30** **30** **30** **30**

ไม่ควรแม้แต่จะคุยโต้ตอบกับมันเลยนะคะพวกหื่นแบบนี้ แค่เราพูดกับมันคำเดียวมันก็คิดว่าเราเล่นด้วยแล้วอ่ะค่ะ แล้วยิ่งถ้าต้องเดินทางไปไหนมาไหนคนเดียวต้องยิ่งระวังนะคะ อันตรายมาก ถึงเราจะมีหน้าตาเป็นอาวุธก็เหอะ  **24**

m.i.t.

• **
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 08:33:14 AM »
บรรยายได้น่ารักมาก หนุ่มหล่อก็ได้เปรียบอ่ะนะ

อิจฉาจัง **12**